Website Screenshot (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: File
vi: Tập tin

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Width
vi: Chiều rộng

en: here
vi: ở đây

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: API key
vi: khóa API

en: Secret key
vi: Khóa bí mật

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: debug
vi: gỡ lỗi

en: No link
vi: Không liên kết

en: An error has occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi.

en: Requires: !module-list
vi: Yêu cầu: !module-list

en: Required by: !module-list
vi: Cần thiết bởi: !module-list

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Linked to file
vi: Liên kết tới tệp tin

en: Nothing
vi: Không có gì
