WebTextTool (7.x-1.0-beta3) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Language
cy: Iaith

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Default language
cy: Rhagosod iaith

en: Full name
cy: Enw llawn

en: English
cy: Saesneg

en: My account
cy: Fy nghyfrif

en: Dutch
cy: Iseldireg

en: Account
cy: Cyfrif
