WebTextTool (7.x-1.7) - en to th translation catalogue (8 entries)

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Email
th: อีเมล

en: Full name
th: ชื่อเต็ม

en: My account
th: บัญชีผู้ใช้ของฉัน

en: Keyword
th: คำค้นหา

en: Account
th: บัญชีผู้ใช้
