WebTextTool (7.x-1.8) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Synonyms
ta: ஒத்தசொல்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Dutch
ta: டச்

en: Account
ta: கணக்கு
