Wechat(Drupal微信模块) (7.x-1.0-alpha6) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: title
fil: pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Username
fil: Bansag

en: Group
fil: Grupo

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Enter your @s username.
fil: Ipasok ang iyong bansag sa @s.

en: Enter the password that accompanies your username.
fil: Ipasok ang hudyat na kasama ng iyong bansag.
