Wechat(Drupal微信模块) (7.x-1.0-alpha6) - en to kn translation catalogue (21 entries)

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Body
kn: ವಿವರಣೆ , ವಿಷಯ ,ಮಾಹಿತಿ

en: title
kn: ತಲೆಬರಹ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Submit
kn: ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: Group
kn: ಸಮೂಹ

en: Article
kn: ಬರಹ

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Weight
kn: ತೂಕ

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Label
kn: ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: View
kn: ನೋಡು

en: Format
kn: ಫಾರ್ಮಾಟ್‍ಗೊಳಿಸು

en: Event
kn: ಸಂದರ್ಭ(ಎವೆಂಟ್)

en: Group ID
kn: ಸಮೂಹದ ಐಡಿ

en: Scale
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ

en: description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Video
kn: ವೀಡಿಯೋ

en: Enter the password that accompanies your username.
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆಯ ಹೆಸರೊಡಗೂಡಿರುವ ಗುರುತುಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಎಂಟರ್ ಮಾಡಿ.
