Wechat(Drupal微信模块) (7.x-1.0-beta2) - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: more
cy: mwy

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Country
cy: Gwlad

en: Weight
cy: Pwysau

en: Image
cy: Delwedd

en: Save
cy: Cadw

en: View
cy: Gweld

en: Format
cy: Fformat

en: Page
cy: Tudalen

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: City
cy: Tref

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Precision
cy: Trachywiredd

en: Offset
cy: Ongli

en: Enter your @s username.
cy: Rhoi eich enw defnyddiwr @s

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Enter the password that accompanies your username.
cy: Rhowch gyfrinair i mewn sydd yn mynd gyda'ch enw defnyddiwr.
