Wechat(Drupal微信模块) (7.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: title
vi: tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Group
vi: Nhóm

en: subscribe
vi: đăng ký

en: more
vi: thêm

en: Article
vi: Bài viết

en: Articles
vi: Bài viết

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Page
vi: Trang

en: Scale
vi: Co dãn

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: description
vi: mô tả

en: City
vi: Thành phố

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Nickname
vi: Tên hiệu

en: Province
vi: Tỉnh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Precision
vi: Độ chính xác

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Click
vi: Nhấn

en: Enter your @s username.
vi: Hãy điền tên đăng nhập ở @s của bạn.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Enter the password that accompanies your username.
vi: Điền mật khẩu đi kèm với tên đăng nhập.

en: Delete message
vi: Xoá thông điệp

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
