Wechat (Drupal微信模块) (7.x-1.0-beta4) - en to cy translation catalogue (27 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: more
cy: mwy

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Country
cy: Gwlad

en: Weight
cy: Pwysau

en: Image
cy: Delwedd

en: Save
cy: Cadw

en: Format
cy: Fformat

en: Page
cy: Tudalen

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: City
cy: Tref

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
cy: Cyfeiriad e-bost dilys. Caiff yr holl e-byst o'r system eu gyrru i'r cyfeiriad yma. Ni wneir y cyfeiriad e-bost yma'n gyhoeddus a'i defnyddir yn unig os ydych yn dymuno cyfrinair newydd neu eisiau derbyn newyddion penodol neu hysbysiadau drwy e-bost.

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
cy: Mae cyfeiriad e-bost %email wedi ei gofrestru yn barod. <a href="@password"> A ydych wedi anghofio eich cyfrinair?</a>.

en: Apply
cy: Ceisio

en: Precision
cy: Trachywiredd

en: The name %name is already taken.
cy: Mae enw %name wedi ei gymryd yn barod.

en: Offset
cy: Ongli

en: Enter your @s username.
cy: Rhoi eich enw defnyddiwr @s

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
cy: I newid y cyfrinair defnyddiwr cyfredol, rhowch gyfrinair newydd yn y ddau faes.

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Enter the password that accompanies your username.
cy: Rhowch gyfrinair i mewn sydd yn mynd gyda'ch enw defnyddiwr.
