Wechat (Drupal微信模块) (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Group
ta: குழுமம்

en: subscribe
ta: சந்தாதாரர் ஆக

en: more
ta: மேலும்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
ta: தகுதியான மின்னஞ்சல் முகவரி. தளத்திலிருந்து அனுப்பப்படும் அனைத்து மின்னஞ்சல்களும் இந்த முகவரிக்கே அனுப்பப்படும். இந்த முகவரி பொதுவெளியில் காண்பிக்கப்பட மாட்டாது. நீங்கள் புதுக் கடவுச்சொல்லை பெற விரும்பினால் அல்லது குறிப்பிட்ட செய்தி அல்லது அறிக்கையைப் பெற விரும்பினால் மட்டுமே இந்த மின்னஞ்சல் பயன்படுத்தப்படும்.

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %email ஏற்கெனவே பதிவாகியுள்ளது. <a href="@password">தங்கள் கடவுச்சொல்லை மறந்து விட்டீர்களா?</a>

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: The name %name is already taken.
ta: பெயர் %name ஏற்கெனவே எடுக்கப்பட்டது.

en: Enter your @s username.
ta: தங்கள் @s பயனர்பெயரை உள்ளிடு.

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
ta: நடப்பு பயனரின் கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதற்கு இரு இடங்களிலும் புதியக் கடவுச்சொல்லை நிரப்பவும்.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Enter the password that accompanies your username.
ta: உங்கள் பயனர்பெயருடன் இணைந்த கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.

en: openid
ta: திறந்தகுறி
