Wechat (Drupal微信模块) (7.x-1.0-beta4) - en to te translation catalogue (29 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Group
te: సమూహం

en: more
te: మరిన్ని

en: Article
te: వ్యాసం

en: Articles
te: వ్యాసాలు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Page
te: పేజీ

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: City
te: నగరం

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
te: సరైన ఈ-మెయిల్ చిరునామా. మేము పంపే అన్ని ఈ-మెయిల్ సందేశాలు ఈ చిరునామాకే పంపిస్తాం. మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని వేరెవరితోనూ పంచుకోము. మీకు కొత్త సంకేతపదం లేదా మరేదైనా సమాచారం ఈ-మెయిల్ ద్వారా పంపించేప్పుడు మాత్రమే మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని ఉపయోగిస్తాం.

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Precision
te: ఖచ్చితత్వం

en: The name %name is already taken.
te: %name అనే పేరుని ఇప్పటికే తీసేసుకున్నారు.

en: Enter your @s username.
te: మీ @s వాడుకరి పేరుని టైపు చెయ్యండి.

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం మార్చడానికి, పై రెండు పెట్టెలలోనూ కొత్త సంకేతపదం పూరించండి.

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Enter the password that accompanies your username.
te: మీ వాడుకరి పేరుకి సంబంధించిన సంకేతపదం ఇవ్వండి.
