Wechat (Drupal微信模块) (7.x-1.0-beta4) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: title
fil: pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Username
fil: Bansag

en: Group
fil: Grupo

en: more
fil: marami pa

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Page
fil: Pahina

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
fil: Isang wastong tahanan ng e-liham. Ang lahat ng mga e-liham mula sa sistema ay ipapadala sa tahanang ito. Ang tahanan ng e-liham ay hindi ilalathala sa publiko at gagamitin lamang kung nais mong makatanggap ng bagong hudyat o nais na makatanggap ng ilang mga balita o mga abiso sa pamamagitan ng e-liham.

en: The name %name is already taken.
fil: Mayroon nang nagmamay-ari nang pangalang %name

en: Enter your @s username.
fil: Ipasok ang iyong bansag sa @s.

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
fil: Upang baguhin ang kasalukuyang hudyat ng tagagamit, ipasok ang bagong hudyat sa parehong patlang.

en: Enter the password that accompanies your username.
fil: Ipasok ang hudyat na kasama ng iyong bansag.

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, apostrophes, and underscores.
fil: Ang mga puwang ay pinapayagan; mga bantas ay hindi pinapayagan maliban sa tuldok, gitling, kudlit, at salungguhit.
