Wechat (Drupal微信模块) (7.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (45 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: title
vi: tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Group
vi: Nhóm

en: subscribe
vi: đăng ký

en: more
vi: thêm

en: Article
vi: Bài viết

en: Articles
vi: Bài viết

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Format
vi: Định dạng

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Page
vi: Trang

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Scale
vi: Co dãn

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: description
vi: mô tả

en: City
vi: Thành phố

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Nickname
vi: Tên hiệu

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
vi: Địa chỉ thư điện tử của bạn. Tất cả thư điện tử của hệ thống sẽ được gửi đến địa chỉ thư điện tử này. Địa chỉ thư điện tử sẽ không được phổ biến ra ngoài và chỉ được sử dụng nếu bạn muốn nhận mật khẩu mới, nhận tin tức hoặc thông báo qua thư điện tử.

en: The e-mail address %email is already registered. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
vi: Địa chỉ email %email đã được sử dụng để đăng kí. <a href="@password">Có phải bạn đã quên mật khẩu của mình?</a>

en: Province
vi: Tỉnh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Precision
vi: Độ chính xác

en: The name %name is already taken.
vi: Tên người dùng %name đã được sử dụng.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Enter your @s username.
vi: Hãy điền tên đăng nhập ở @s của bạn.

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
vi: Để đổi mật khẩu hiện tại, vui lòng nhập mật khẩu mới vào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Enter the password that accompanies your username.
vi: Điền mật khẩu đi kèm với tên đăng nhập.

en: Delete message
vi: Xoá thông điệp

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, apostrophes, and underscores.
vi: Cho phép nhập khoảng trắng; không chấp nhập các dấu câu, ngoại trừ dấu phẩy, dấu gạch ngang, dấu gạch dưới và dấu nháy.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
