SinaWeibo (7.x-2.2) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: %email is not a valid e-mail address.
ta: %email ஒரு முறையான மின்னஞ்சல் முகவரி அல்ல.

en: The e-mail address %email is already taken.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %email ஏற்கெனவே எடுக்கப்பட்டது.

en: Email:
ta: மின்னஞ்சல்:
