Weight (7.x-3.0-beta1) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Weight
fil: Timbang

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: published
fil: nailathala

en: not published
fil: hindi nailathala

en: sticky
fil: malagkit

en: Add new content
fil: Magdagdag nang bagong nilalaman

en: Welcome to @site-name
fil: Maligayang pagdating sa @site-name

en: No front page content has been created yet.
fil: Wala pang nagagawang  nilalaman para sa unang pahina.
