Weight (7.x-3.0-beta1) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Field
ta: புலம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: No posts available.
ta: எந்தவொரு இடுகையும் கிடைக்கவில்லை

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: sticky
ta: ஒட்டப்பட்டது

en: promoted
ta: உயர்த்தப்பட்டது

en: Add new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை இணை

en: Welcome to @site-name
ta: @site-name வரவேற்கிறது

en: No front page content has been created yet.
ta: இன்னும் முதற்பக்க உள்ளடக்கம் உருவாக்கப்படவில்லை.
