Web Experience Toolkit 4 (wet_boew) (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
