Web Experience Toolkit (7.x-1.0-rc17) - en to gu translation catalogue (282 entries)

en: list
gu: સૂચિ

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: User interface
gu: વપરાશકર્તા ઈન્ટરફેસ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Images
gu: છબીઓ

en: Previous
gu: અગાઉનું

en: Next
gu: આગળ

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: select
gu: ચયન કરો

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: enable
gu: સક્રિય

en: context
gu: સંદર્ભ

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Create a new user account.
gu: નવું ઉપયોગ્કર્તા ખાતુ બનાવો

en: Request new password via e-mail.
gu: ઈ-મેલ દ્વરા નવા ગુપ્ત શબ્દ માટે વિનંતી કરો

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: approve
gu: સ્વિકાર

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Approve
gu: મંજૂરી આપો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Item
gu: નંગ

en: Development
gu: વિકાસ

en: Groups
gu: જૂથો

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: List
gu: સૂચિ

en: Remove
gu: લોપ

en: more
gu: વધુ

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: error
gu: ભુલ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: cron
gu: ક્રોન

en: Version
gu: આવૃતિ

en: updated
gu: અદ્યતિત

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Release notes
gu: પ્રકાશન નોંધ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Links
gu: કડીઓ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Help text
gu: મદદ સંદેશ

en: Multiple
gu: અનેક

en: Required
gu: જરૂરી

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: never
gu: ક્યારેય નહિ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: actions
gu: ક્રિયા

en: You are not authorized to access this page.
gu: તમને આ પ્રુષ્ઠ જોવાની પરવાનગી નથી

en: Database type
gu: સંગ્રહ સ્થાન નો પ્રકાર

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Error
gu: ભુલ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: All
gu: બધા

en: Access denied
gu: ઉપયોગ નકારવામા આવ્યો

en: Add content
gu: માહિતી ઉમેરો

en: 1 hour | @count hours
gu[0]: ૧ કલાક
gu[1]: @count કલાકો

en: 1 day | @count days
gu[0]: ૧ દિવસ
gu[1]: @count દિવસો

en: Site name
gu: સાઈટ ની ઓળખ

en: php
gu: પીએચપી

en: Available updates
gu: ઉપલબ્ધ અધતનો

en: Up to date
gu: અધતિત

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Field name
gu: ક્ષેત્રનું નામ

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: %time ago
gu: %time પહેલા

en: security
gu: સલામતી

en: Text color
gu: લખાણ રંગ

en: Link text
gu: કડી શીર્ષક

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
gu: @site જાળવણી હેઠળ છે. અમે ટૂંક સમયમાં પાછા આવી જઇશું. તમારી ધીરજ માટે આભાર.

en: Top pages
gu: તાજેતરની પૃષ્ઠ મુલાકાતો

en: Maximum length
gu: મહત્તમ લંબાઈ

en: Rows
gu: હરોળો

en: access denied
gu: પરવાનગી નકારાઈ

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Uninstall
gu: દૂર કરો

en: <All>
gu: <બધું>

en: Recent comments
gu: તાજેતરની ટીપ્પણીઓ

en: Votes
gu: મત

en: Operation
gu: કાર્યો

en: Server settings
gu: સર્વર ની ગોઠણીઓ

en: comments
gu: ટિપ્પ્ણીઓ

en: Table prefix
gu: સારણી પૂર્વાગ

en: Database username
gu: સંગ્રહ સ્થાન ઉપભોક્તા

en: Database password
gu: સંગ્રહ સ્થાન ગુપ્ત શબ્દ

en: Database name
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ

en: Front page
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Text field
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Short
gu: ટૂંકુ

en: author
gu: લેખક

en: AND
gu: અને

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: warning
gu: ચેતવણી

en: Site information
gu: સાઈટ વિશે ની માહિતી

en: critical
gu: ગંભીર

en: Forums
gu: સામુદાયિક ચર્ચા મંચ

en: The specified passwords do not match.
gu: તમે ઉમેરેલા સાંકેતિક શબ્દોમાં તફાવત છે

en: relationships
gu: સંબંધો

en: Action '%action' added.
gu: '%action' ક્રિયા ઉમેરવામા આવી.

en: Remove orphaned actions
gu: નિરાશ્રિત ક્રિયાઓ કાઢી નાખો

en: Finished
gu: પૂર્ણ થયું

en: The specified date is invalid.
gu: તમે આપેલી તારીખ માન્ય નથી

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Default time zone
gu: પૂર્વ યોજીત સમય ક્ષેત્ર

en: Manage fields
gu: ક્ષેત્ર વ્યવસ્થાપન

en: KB
gu: કીલો બાઈટ

en: New forum topics
gu: નવા સામુદાયિક મુદ્દઓ

en: Page not found
gu: પ્રુષ્ઠ મળ્યું નહિ

en: info
gu: માહિતી

en: Clean URLs
gu: સ્વચ્છ યુઆરએલ

en: My account
gu: મારું ખાતું

en: ajax
gu: એજેક્સ

en: 1 year | @count years
gu[0]: ૧ વર્ષ
gu[1]: @count વર્ષો

en: 1 week | @count weeks
gu[0]: ૧ અઠવાડિયું
gu[1]: @count અઠવાડિયાઓ

en: 1 min | @count min
gu[0]: ૧ મિનિટ
gu[1]: @count મિનિટો

en: 1 sec | @count sec
gu[0]: ૧ સેકન્ડ
gu[1]: @count સેકન્ડો

en: Columns
gu: સ્તંભો

en: Database host
gu: સંગ્રહ સ્થાન યજમાન

en: Install profile
gu: પ્રોફાઈલ સ્થાપો

en: Delete contact
gu: સંપર્ક કાઢી નાખો

en: notice
gu: ખુલાસો

en: 1 month | @count months
gu[0]: ૧ મહિનો
gu[1]: @count મહિનાઓ

en: Drupal core
gu: દ્રુપલ મુખ્ય

en: Confirm password
gu: સાંકેતિક શબ્દ ની ખાતરી કરો

en: The specified file %file could not be copied, because no file by that name exists. Please check that you supplied the correct filename.
gu: ઉલ્લેખિત ફાઈલ %file નકલ કરી શકાતી નથી, કારણ કે એ નામની કોઇ ફાઈલ અસ્તિત્વમાં નથી.  કૃપા કરીને તપાસો કે તમે સાચું ફાઈલ નામ પૂરુ પાડેલ છે.

en: The specified file %file was not copied because it would overwrite itself.
gu: ઉલ્લેખિત ફાઈલ %file નકલ ન કરી શકાઇ, કારણ કે તે પોતે પોતાના પર ફરીથી લખાઇ જાત.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
gu: છબી ખુબજ નાની છે ;  ઓછા માં ઓછું કદ  %dimensions pixels હોવું જરૂરી છે.

en: Database port
gu: સંગ્રહ સ્થાન પોર્ટ

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
gu: આ વિકલ્પો થોડી સાઈટ્સ માટે જ જરૂરી છે. અહિં શું માહિતી આપવી એ વિશે જો તમને ખાતરી ન હોય તો તમે સર્વ સામાન્ય ગોઠવણો રાખો અથવા તમારા હોસ્ટિંગ સેવા પ્રદાતા ને પૂછો.

en: If your database is located on a different server, change this.
gu: જો તમારુ સંગ્રહ સ્થાન બીજા કોઈ સર્વર પર હોઈ, તો આને બદલો.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
gu: જો તમારું સંગ્રહ સ્થાન સર્વર કોઈ અન્ય પોર્ટ પર કામ કરતુ હોય તો નો ક્રમાંક જણાવો.

en: Database port must be a number.
gu: સંગ્રહ સ્થાન પોર્ટ એ પૂર્ણાંક સંખ્યા હોવી જોઈએ

en: Administration pages
gu: વહીવટ પૃષ્ઠો

en: Currently using !item !version
gu: તમે અત્યારે !item !version નો ઉપયોગ કરી રહ્યા છો.

en: HTTP POST is required.
gu: HTTP POST જરૂરી છે.

en: 0 sec
gu: 0 સેકન્ડ્સ

en: Basic options
gu: પ્રથમિક વિક્લ્પો

en: alert
gu: ચેતવણી

en: emergency
gu: કટોકટી

en: Add comment link
gu: ટિપ્પ્ણી કડી ઉમેરો

en: Comment count
gu: ટીપ્પણીની સંખ્યા

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
gu: ક્રોન કાર્ય ચાલી રહ્યું છે ત્યારે તેને પુનઃ ચાલાવવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યાં છીએ

en: Cron run completed.
gu: ક્રોન કાર્ય પૂર્ણ થયું

en: Textarea
gu: લખાણ વિસ્તાર

en: Who's new
gu: કોણ નવું છે

en: The requested page could not be found.
gu: વિનંતી કરવામા આવેલું પ્રુષ્ઠ મળ્યુ નહિ

en: Requirements problem
gu: જરૂરિયતો અપૂર્ણ

en: Database configuration
gu: સંગ્રહ સ્થાન સમાયોજક

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
gu: સંગ્રહ સ્થાન નો પ્રકાર કે જેમા તમારી દ્રુપલ માહિતી નો સંચય થશે.

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ કે જેમા તમારી દ્રુપલ માહિતી નો સંચય થશે. દ્રુપલ સ્થાપિત કરવા માટે આ સંગ્રહ સ્થાન પહેલેથી જ સર્વર પર બનેલુ હોવુ જોઈએ.

en: If more than one application will be sharing this database, enter a table prefix such as %prefix for your @drupal site here.
gu: જો એક કરતા વધારે પ્રણાલીઓ એક જ સંગ્રહ સ્થાન નો ઉપયોગ કરતી હોય, તો તમારે તમારી @drupal સાઈટ માટે અહિં કોઈ સારણી પૂર્વાગ જેમ કે %prefix નો ઉપયોગ કરવો પડશે.

en: Select an installation profile
gu: કોઈ એક સ્થાપન પ્રકાર પસંદ કરો

en: Choose language
gu: તમારી ભાષા પસંદ કરો

en: Learn how to install Drupal in other languages
gu: બીજી ભાષાઓ માં દ્રુપલ નું સ્થાપન કેવી રીતે કરવું તે શીખો

en: (built-in)
gu: (પૂર્વ સ્થાપિત)

en: No profiles available
gu: કોઈ પ્રોફાઈલ ઉપલબ્ધ નથી

en: Drupal already installed
gu: દ્રુપલ પહેલેથી જ સ્થાપિત છે

en: Installing @drupal
gu: @drupal નું સ્થાપન થઈ રહ્યું છે

en: The installation has encountered an error.
gu: આ સ્થાપન દરમિયાન કોઈ સમસ્ય ઉદ્ભવી છે.

en: Configure site
gu: સાઈટ રૂપરેખાંકિત કરો

en: @drupal installation complete
gu: @drupal નું સ્થાપન પૂર્ણ થયું

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.

en: Choose profile
gu: પ્રોફાઇલ  પસંદ કરો .

en: Verify requirements
gu: જરૂરિયતો ચકાસો

en: Set up database
gu: સંગ્રહ સ્થાન બનાવો અને ગોઠવો

en: Set up translations
gu: ભાષાંતર ગોઠવો

en: Install site
gu: સાઈટની સ્થાપના કરો

en: Finish translations
gu: બાકી રહેલ ભાષાંતર પૂર્ણ કરો

en: Site e-mail address
gu: સાઈટ નું ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Update notifications
gu: અદ્યતનો ની ઘોષણાઓ

en: Check for updates automatically
gu: અદ્યતનો માટે આપમેળે ચકાસો

en: Removed orphaned action '%action' from database.
gu: નિરાશ્રિત ક્રિયા '%action' ડેટાબેઝ માંથી કાઢી નાખી.

en: Cron run exceeded the time limit and was aborted.
gu: ક્રોન રન સમય મર્યાદા ઓળંગી અને રદ કરવામાં આવ્યો

en: 1 byte | @count bytes
gu[0]: ૧ બાઈટ
    @count બાઈટ્સ

en: Forum topic
gu: સામુદાયિક વિષય

en: Total votes: @votes
gu: કુલ મતોઃ @votes

en: Polls
gu: મતદાનો

en: User list
gu: ઉપયોગકર્તા સૂચિ

en: Today's:
gu: આજે

en: All time:
gu: સદાકાળ

en: Last viewed:
gu: છેલ્લે જોયેલું

en: Top visitors
gu: તાજેતરના મુલાકાતીઓ

en: Top referrers
gu: તાજેતર ના સંદર્ભો

en: View top referrers.
gu: તાજેતર ના સંદર્ભો જુઓ.

en: Track page visits
gu: મુલાકાત લીધેલા પૃષ્ઠો ની યાદિ

en: Get a status report about available updates for your installed modules and themes.
gu: તમારા સ્થપાયેલા મોડ્યુલ અને થીમના ઉપલબ્ધ અધતનો નો સ્થિતિ એહવાલ મેળવો

en: Who's online
gu: કોણ ઉપલબ્ધ છે

en: @size MB
gu: @size એમબી

en: @size GB
gu: @size જીબી

en: @size TB
gu: @size ટીબી

en: @size PB
gu: @size પીબી

en: @size EB
gu: @size ઇબી

en: @size ZB
gu: @size ઝેડબી

en: @size YB
gu: @size વાયબી

en: Group name (a-z, 0-9, _)
gu: સમૂહ નું નામ

en: Seven
gu: સાત

en: Monthly archive
gu: મહિનાવાર ઈતિહાસ

en: You are not allowed to access this page.
gu: તમને આ પૄષ્ઠ જોવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Authorize file system changes
gu: ફાઈલ સિસ્ટમમાં ફેરફારો માટે સત્તા આપવી

en: It appears you have reached this page in error.
gu: એવું લાગે છે કે તમે આ પૃષ્ઠ પર ભૂલથી પહોંચી ગયા છો.

en: Cron could not run because an invalid key was used.
gu: અમાન્ય ચાવીના ઉપયોગને કારણે ક્રોન ના ચાલી શકયું.

en: Cron could not run because the site is in maintenance mode.
gu: આ સાઇટ જાળવણીની સ્થિતીમાં હોવાને કારણે ક્રોન નહિ ચાલી શકે.

en: No pending updates.
gu: કોઈ બાકી સુધારાઓ નથી

en: 1 pending update | @count pending updates
gu[0]: 1 સુધારો બાકી
gu[1]: @count સુધારાઓ બાકી

en: Unable to continue, no available methods of file transfer
gu: ચાલુ રાખવા માટે અક્ષમ, ફાઇલ સ્થાનાંતર કરવા માટેની કોઈ પદ્ધતિઓ ઉપલબ્ધ નથી.

en: WARNING: You are not using an encrypted connection, so your password will be sent in plain text. <a href="@https-link">Learn more</a>.
gu: ચેતવણી: તમે એનક્રિપ્ટ થયેલ જોડાણ નથી વાપરી રહ્યા, જેથી તમારો પાસવર્ડ સાદા લખાણમાં મોકલવામાં આવશે. <a href="@https-link">વધુ જાણો</a>.

en: To continue, provide your server connection details
gu: ચાલુ રાખવા માટે, તમારા સર્વર જોડાણની વિગતો પૂરી પાડો

en: Connection method
gu: જોડાણ પદ્ધતિ

en: Enter connection settings
gu: જોડાણ સુયોજનો દાખલ કરો

en: @backend connection settings
gu: @backend જોડાણ સુયોજનો

en: Change connection type
gu: જોડાણના પ્રકાર બદલો

en: Site under maintenance
gu: સાઇટ જાળવણી હેઠળ છે

en: Archivers can only operate on local files: %file not supported
gu: પેટી માત્ર સ્થાનિક ફાઇલો પર જ કામ કરી શકે છે: %file આધારભૂત નથી

[ctx: Long month name]
en: January
gu: જાન્યુઆરી

[ctx: Long month name]
en: February
gu: ફેબ્રુઆરી

[ctx: Long month name]
en: March
gu: માર્ચ

[ctx: Long month name]
en: April
gu: એપ્રિલ

[ctx: Long month name]
en: May
gu: મે

[ctx: Long month name]
en: June
gu: જૂન

[ctx: Long month name]
en: July
gu: જુલાઇ

[ctx: Long month name]
en: August
gu: ઑગસ્ટ

[ctx: Long month name]
en: September
gu: સપ્ટેમ્બર

[ctx: Long month name]
en: October
gu: ઓક્ટોબર

[ctx: Long month name]
en: November
gu: નવેમ્બર

[ctx: Long month name]
en: December
gu: ડિસેમ્બર

en: - Choose -
gu: -પસંદ કરો-

en: 1 pending update (@number_applied to be applied, @number_incompatible skipped) | @count pending updates (@number_applied to be applied, @number_incompatible skipped)
gu[0]: 1 સુધારો બાકી (@number_applied લાગુ કરવામાં આવ્યા, @number_incompatible છોડવામાં આવ્યા)
gu[1]: @count સુધારાઓ બાકી (@number_applied કરવામાં આવ્યા, @number_incompatible છોડવામાં આવ્યા)

en: Ice
gu: બરફ

en: Entity %entity has no base table.
gu: %entity એકમ માટે કોઈ આધાર કોષ્ટક નથી.

en: Error opening socket @socket
gu: @socket સોકેટ ખોલવામાં ભૂલ

en: delivery callback not found
gu: ડિલિવરી કૉલબૅક મળ્યું નથી

en: callback %callback not found: %q.
gu: કૉલબૅક %callback મળ્યું નથી: %q.

en: The file %file could not be copied because a file by that name already exists in the destination directory.
gu: ફાઈલ %file નકલ કરી શકાતી નથી, કારણ કે તે નામની એક ફાઇલ પહેલાથી જ લક્ષ્યસ્થાન ડિરેક્ટરીમાં હાજર છે.

en: The specified file %file could not be moved, because the destination is invalid. More information is available in the system log.
gu: ઉલ્લેખિત ફાઈલ %file ખસેડી ન શકાઇ, કારણ કે લક્ષ્યસ્થાન ડિરેક્ટરી અમાન્ય છે. વધુ માહિતી સિસ્ટમ લોગમાં ઉપલબ્ધ છે.

en: Client Issues
gu: ગ્રાહક ની સમસ્યાઓ

en: Client questions
gu: ગ્રાહકના પ્રશ્નો

en: Winemaker
gu: વાઇન બનાવનાર

en: Wine Drinkers of the world
gu: દુનિયાના વાઇન પીનારાઓ

en: Wine producers of the world
gu: દુનિયાના વાઇન ઉત્પાદનકર્તાઓ

en: Next steps
gu: આગળના પગલાંઓ

en: @count orphaned actions (%orphans) exist in the actions table. !link
gu: @count નિરાશ્રિત ક્રિયાઓ (%orphans) ક્રિયાઓ કોષ્ટકમાં હાજર છે. !link

[ctx: datetime]
en: All day
gu: આખો દિવસ

[ctx: day_name]
en: Sunday
gu: રવિવાર

[ctx: day_name]
en: Monday
gu: સોમવાર

[ctx: day_name]
en: Tuesday
gu: મંગળવાર

[ctx: day_name]
en: Wednesday
gu: બુધવાર

[ctx: day_name]
en: Thursday
gu: ગુરુવાર

[ctx: day_name]
en: Friday
gu: શુક્રવાર

[ctx: day_name]
en: Saturday
gu: શનિવાર

[ctx: Sort order]
en: Date
gu: તારીખ

[ctx: Sort order]
en: Numerical
gu: આંકડાકીય

[ctx: data_types]
en: List
gu: સૂચિ

[ctx: data_types]
en: list
gu: સૂચિ

en: Missing bundle property on entity of type @entity_type.
gu: એકમના પ્રકાર @entity_typeના જૂથ ગુણધર્મ ખૂટે છે.

en: The requested page "@path" could not be found.
gu: વિનંતી કરેલ પાનું "@path" શોધી શકાયું નથી.

[ctx: Date repeat]
en: Repeats
gu: દોહરાવો

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval days
gu: દર @interval દિવસે

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval weeks
gu: દર @interval અઠવાડિયે

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval months
gu: દર @interval મહિને

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval years
gu: દર @interval વર્ષે

[ctx: Date repeat]
en: Every weekday
gu: દરેક અઠવાડિયે

[ctx: Date repeat]
en: Every Mon, Wed, Fri
gu: દરેક સોમ,બુધ,શુક્ર

[ctx: Date repeat]
en: Every Tue, Thu
gu: દરેક મંગળ,ગુરુ

[ctx: Date repeat]
en: After @count occurrences
gu: @count વખત પછી
