Web Experience Toolkit (7.x-1.0-rc4) - en to te translation catalogue (1316 entries)

en: list
te: జాబితా

en: Home
te: ముంగిలి

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: user
te: వాడుకరి

en: select
te: ఎంచు

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enable
te: చేతనం

en: context
te: సందర్భం

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Create a new user account.
te: కొత్త సభ్యత్వ ఖాతా సృష్టించండి.

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: approve
te: ఆమోదించు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Approve
te: ఆమోదించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: content
te: విషయం

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Replies
te: స్పందనలు

en: Last Post
te: ఆఖరి టపా

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: yes
te: అవును

en: Wrong username or password.
te: తప్పుడు వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం.

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Actions
te: చర్యలు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: RSS feed
te: RSS ఫీడు

en: more
te: మరిన్ని

en: Access control
te: అనుమతి నియంత్రణ

en: Article
te: వ్యాసం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: More
te: మరిన్ని

en: not verified
te: సరిచూడ బడలేదు

en: Action
te: చర్య

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: unknown
te: తెలియని

en: new
te: కొత్త

en: error
te: సమస్య

en: The title of the block as shown to the user.
te: వాడుకరులకు కనబడే బ్లాకు శీర్షిక

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: cron
te: క్రాన్

en: Mercury
te: మెర్క్యురీ

en: Categories
te: వర్గాలు

en: view
te: వీక్షించు

en: updated
te: తాజాకరించబడినది

en: Overview
te: అవలోకనం

en: all
te: అన్నీ

en: File information
te: ఫైల్ సమాచారం

en: File
te: ఫైల్

en: File path
te: ఫైల్ దారి

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Release notes
te: విడుదల నోట్సు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: default
te: అప్రమేయం

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Types
te: రకాలు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Add category
te: వర్గం చేర్చు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: No categories available.
te: వర్గాలేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: settings
te: అమరికలు

en: Back
te: వెనక్కి

en: header
te: శీర్షం

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: username
te: వాడుకరి పేరు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Low
te: తక్కువ

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: History
te: చరితం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: General discussion
te: సాధారణ చర్చ

en: Forum name
te: వేదిక పేరు

en: Display
te: చూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: The username %name does not exist.
te: %name అనే వాడుకరి పేరు ఉనికిలో లేదు.

en: mail
te: మెయిల్

en: actions
te: చర్యలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: aggregator
te: సంకలిని

en: read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Add forum
te: వేదిక చేర్చు

en: theme
te: అలంకారం

en: no screenshot
te: తెరపట్టు లేదు

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Preview comment
te: వ్యాఖ్య మునుజూపు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: You are not authorized to access this page.
te: ఈ పేజీ చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Attachment
te: జోడింపు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: type
te: రకము

en: Database type
te: డాటాబేసు రకం

en: User
te: వాడుకరి

en: action
te: చర్య

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: file
te: ఫైలు

en: status
te: స్థితి

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: no
te: కాదు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: Save categories
te: వర్గాలని భద్రపరచు

en: The name of the menu.
te: మెనూ యొక్క పేరు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: All
te: అన్నీ

en: days
te: రోజులు

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Submit @name
te: కొత్త @name

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page
te: పేజీ

en: Middle column
te: మధ్య వరుస

en: 1 hour | @count hours
te[0]: 1 గంట
te[1]: @count గంటలు

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: Configuration saved.
te: స్వరూపణం భద్రమయ్యింది.

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: php
te: పీహెచ్పీ

en: User settings
te: వాడుకరి అమరికలు

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Available updates
te: అందుబాటులో ఉన్న తాజాకరణలు

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Your name
te: మీ పేరు

en: Your e-mail address
te: మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Send e-mail
te: ఈ-మెయిల్ పంపించు

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Signature
te: సంతకం

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Source string
te: మూల పదబంధం

en: Explanation
te: వివరణ

en: Role name
te: పాత్ర పేరు

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Last login
te: చివరి ప్రవేశం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Average
te: సగటు

en: Count
te: లెక్క

en: RSS - blogs
te: RSS - బ్లాగులు

en: Search settings
te: అన్వేషణ అమరికలు

en: Normal
te: సాధారణ

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: N/A
te: వర్తించదు

en: OK
te: సరే

en: OPML feed
te: OPML ఫీడు

en: Items
te: అంశాలు

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Next update
te: తర్వాతి తాజాకరణ

en: %time ago
te: %time క్రితం

en: %time left
te: %time మిగిలివుంది

en: remove items
te: అంశాలని తొలగించు

en: update items
te: అంశాలని తాజాకరించు

en: Categorize
te: వర్గీకరించు

en: %ago ago
te: %ago క్రితం

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Month
te: నెల

en: Details
te: వివరాలు

en: Last reply
te: చివరి స్పందన

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: Code
te: కోడ్

en: next
te: తదుపరి

en: OR
te: లేదా

en: security
te: భద్రత

en: General
te: సాధారణ

en: Recent posts
te: ఇటీవలి టపాలు

en: Egypt
te: ఈజిప్ట్

en: Namibia
te: నమీబియా

en: Israel
te: ఇజ్రాయిల్

en: Iran
te: ఇరాన్

en: New Zealand
te: న్యూజీలాండ్

en: Tonga
te: టోంగా

en: Cuba
te: క్యూబా

en: Brazil
te: బ్రెజిల్

en: Chile
te: చిలీ

en: Paraguay
te: పరాగ్వే

en: Jamaica
te: జమైకా

en: Japan
te: జపాన్

en: Libya
te: లిబియా

en: Poland
te: పోలాండ్

en: Portugal
te: పోర్చుగల్

en: Singapore
te: సింగపూర్

en: Turkey
te: టర్కీ

en: Day
te: రోజు

en: Table
te: పట్టిక

en: Mon
te: సోమ

en: Tue
te: మంగళ

en: Wed
te: బుధ

en: Thu
te: గురు

en: Fri
te: శుక్ర

en: Sat
te: శని

en: Sun
te: ఆది

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగష్టు

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Maximum alias length
te: మారుపేరు యొక్క గరిష్ఠ పొడవు

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: !time ago
te: !time క్రితం

en: Other
te: ఇతర

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Color
te: రంగు

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: List type
te: జాబితా రకం

en: months
te: నెలలు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Add a new comment to this page.
te: ఈ పుటకి కొత్త వ్యాఖ్యని చేర్చండి.

en: String
te: పదబంధం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Rows
te: వరుసలు

en: Create content
te: కొత్త విషయం రాయండి

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: access denied
te: అనుమతి నిరాకరణ

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Install
te: స్థాపించు

en: Save and edit
te: భద్రపరిచి సరిదిద్దు

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Order
te: క్రమం

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Position
te: స్థానం

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: The comment and all its replies have been deleted.
te: వ్యాఖ్యని మరియు దాని స్పందనలని తొలగించాం.

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Anonymous users
te: అజ్ఞాత వాడుకరులు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: reply
te: స్పందించు

en: Duration
te: నిడివి

en: Server settings
te: సర్వరు అమరికలు

en: City
te: నగరం

en: Germany
te: జర్మనీ

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: 1 new | @count new
te[0]: 1 కొత్తది
te[1]: @count కొత్తవి

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Afghanistan
te: ఆఫ్ఘనిస్తాన్

en: Albania
te: అల్బేనియా

en: Algeria
te: అల్జీరియా

en: Angola
te: అంగోలా

en: Antarctica
te: అంటార్కిటికా

en: Antigua and Barbuda
te: ఆంటిగ్వా మరియు బార్బడా

en: Argentina
te: అర్జెంటీనా

en: Armenia
te: ఆర్మేనియా

en: Aruba
te: అరుబా

en: Australia
te: ఆస్ట్రేలియా

en: Austria
te: ఆస్ట్రియా

en: Bahamas
te: బహమాస్

en: Bahrain
te: బహరైన్

en: Bangladesh
te: బంగ్లాదేశ్

en: Barbados
te: బార్బడోస్

en: Belarus
te: బెలారస్

en: Belgium
te: బెల్జియం

en: Benin
te: బెనిన్

en: Bermuda
te: బెర్ముడా

en: Bhutan
te: భూటాన్

en: Bolivia
te: బొలీవియా

en: Brunei
te: బ్రూనై

en: Bulgaria
te: బల్గేరియా

en: Burundi
te: బురూండీ

en: Cambodia
te: కాంబోడియా

en: Cameroon
te: కెమరూన్

en: Canada
te: కెనడా

en: Cayman Islands
te: కేమాన్ ఐలాండ్స్

en: Central African Republic
te: మధ్య ఆఫ్రికా గణతంత్రం

en: China
te: చైనా

en: Colombia
te: కొలంబియా

en: Costa Rica
te: కోస్టా రీకా

en: Cyprus
te: సైప్రస్

en: Czech Republic
te: ఛెక్ గణతంత్రం

en: Denmark
te: డెన్మార్క్

en: Dominica
te: డొమినికా

en: Ecuador
te: ఈక్వెడార్

en: Ethiopia
te: ఇథియోపియా

en: Finland
te: ఫిన్లాండ్

en: France
te: ఫ్రాన్స్

en: French Guiana
te: ఫ్రెంచి గయానా

en: Gabon
te: గాబన్

en: Gambia
te: గాంబియా

en: Georgia
te: జార్జియా

en: Ghana
te: ఘనా

en: Gibraltar
te: జిబ్రాల్టర్

en: Greece
te: గ్రీస్

en: Greenland
te: గ్రీన్‌లాండ్

en: Guinea
te: గినియా

en: Guyana
te: గయానా

en: Haiti
te: హైతీ

en: Hungary
te: హంగరీ

en: Iceland
te: ఐస్‌లాండ్

en: India
te: భారతదేశం

en: Indonesia
te: ఇండోనేసియా

en: Iraq
te: ఇరాక్

en: Ireland
te: ఐర్లాండ్

en: Italy
te: ఇటలీ

en: Jordan
te: జోర్డాన్

en: Kazakhstan
te: కజకిస్తాన్

en: Kenya
te: కెన్యా

en: Kuwait
te: కువైట్

en: Kyrgyzstan
te: కిర్గిస్తాన్

en: Laos
te: లావోస్

en: Lebanon
te: లెబనాన్

en: Liberia
te: లైబీరియా

en: Lithuania
te: లిథుయేనియా

en: Madagascar
te: మడగాస్కర్

en: Malaysia
te: మలేషియా

en: Maldives
te: మాల్దీవులు

en: Malta
te: మాల్టా

en: Mauritius
te: మారిషస్

en: Mexico
te: మెక్సికో

en: Micronesia
te: మైక్రోనేషియా

en: Monaco
te: మొనాకో

en: Mongolia
te: మంగోలియా

en: Morocco
te: మొరాకో

en: Mozambique
te: మొజాంబిక్

en: Myanmar
te: మియన్మార్

en: Nauru
te: నౌరూ

en: Nepal
te: నేపాల్

en: Netherlands
te: నెదర్లాండ్స్

en: Nigeria
te: నైజీరియా

en: North Korea
te: ఉత్తర కొరియా

en: Norway
te: నార్వే

en: Oman
te: ఒమన్

en: Pakistan
te: పాకిస్తాన్

en: Panama
te: పనామా

en: Peru
te: పెరూ

en: Philippines
te: ఫిలిప్పీన్స్

en: Puerto Rico
te: పోర్టో రీకో

en: Qatar
te: ఖతార్

en: Romania
te: రొమేనియా

en: Russia
te: రష్యా

en: Rwanda
te: రువాండా

en: San Marino
te: సాన్ మరీనో

en: Saudi Arabia
te: సౌదీ అరేబియా

en: Senegal
te: సెనెగల్

en: Seychelles
te: సీషెల్స్

en: Slovakia
te: స్లొవేకియా

en: Slovenia
te: స్లొవేనియా

en: Somalia
te: సొమాలియా

en: South Africa
te: దక్షిణ ఆఫ్రికా

en: Spain
te: స్పెయిన్

en: Sri Lanka
te: శ్రీలంక

en: Sudan
te: సూడాన్

en: Swaziland
te: స్వాజిలాండ్

en: Sweden
te: స్వీడన్

en: Switzerland
te: స్విట్జర్లాండ్

en: Syria
te: సిరియా

en: Taiwan
te: తైవాన్

en: Tajikistan
te: తజకిస్తాన్

en: Tanzania
te: టాంజానియా

en: Thailand
te: థాయిలాండ్

en: Togo
te: టోగో

en: Turkmenistan
te: టుర్కుమెనిస్తాన్

en: Uganda
te: ఉగాండా

en: Ukraine
te: ఉక్రెయిన్

en: United Arab Emirates
te: యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: United States
te: అమెరికా సంయుక్త రాష్ట్రాలు

en: Uruguay
te: ఉరూగ్వే

en: Uzbekistan
te: ఉజ్బెకిస్తాన్

en: Venezuela
te: వెనిజులా

en: Yemen
te: యెమెన్

en: Zambia
te: జాంబియా

en: Zimbabwe
te: జింబాబ్వే

en: Table prefix
te: టేబుల్ పూర్వపదం (ప్రిఫిక్స్)

en: Database username
te: డాటాబేసు వాడుకరి పేరు

en: Database password
te: డాటాబేసు సంకేతపదం

en: Database name
te: డాటాబేసు పేరు

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: minute
te: నిమిషం

en: Show
te: చూపించు

en: Change
te: మార్చు

en: Arabic
te: అరబిక్

en: English
te: ఆంగ్లం

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: Italian
te: ఇటాలియన్

en: Spanish
te: స్పానిష్

en: Japanese
te: జపనీస్

en: Korean
te: కొరియన్

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
te: సరైన ఈ-మెయిల్ చిరునామా. మేము పంపే అన్ని ఈ-మెయిల్ సందేశాలు ఈ చిరునామాకే పంపిస్తాం. మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని వేరెవరితోనూ పంచుకోము. మీకు కొత్త సంకేతపదం లేదా మరేదైనా సమాచారం ఈ-మెయిల్ ద్వారా పంపించేప్పుడు మాత్రమే మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని ఉపయోగిస్తాం.

en: Remove items
te: అంశాలను తొలగించు

en: Allowed HTML tags
te: ఈ HTML ట్యాగులు అనుమతిస్తాం

en: Sources
te: మూలాలు

en: !title category latest items
te: !title వర్గం లోని సరికొత్త అంశాలు

en: The category %category has been updated.
te: %category వర్గాన్ని తాజాకరించాం.

en: Category %category deleted.
te: %category వర్గాన్ని తొలగించాం.

en: The category %category has been deleted.
te: %category అనే వర్గాన్ని తొలగించాం.

en: The category %category has been added.
te: %category  అనే వర్గాన్ని చేర్చాం.

en: aggregator - @title
te: సంకలిని - @title

en: 1 item | @count items
te[0]: 1 అంశం
te[1]: @count అంశాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Browser
te: విహారిణి

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Titles only
te: శీర్షికలు మాత్రమే

en: Full text
te: పూర్తి పాఠ్యం

en: Feed settings
te: ఫీడు అమరికలు

en: Source
te: మూలం

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: Language file
te: భాషా ఫైలు

en: published
te: ప్రచురితం

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Languages
te: భాషలు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Topic
te: విషయం

en: Today
te: ఈరోజు

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Minimum height
te: కనీస ఎత్తు

en: Minimum width
te: కనిష్ఠ వెడల్పు

en: Locale settings
te: స్థానిక అమరికలు

en: hour
te: గంట

en: Jan
te: జన

en: Feb
te: ఫిబ్ర

en: Mar
te: మార్చి

en: Apr
te: ఏప్రి

en: Jun
te: జూన్

en: Jul
te: జూలై

en: Aug
te: ఆగ

en: Sep
te: సెప్టె

en: Oct
te: అక్టో

en: Nov
te: నవ

en: Dec
te: డిసె

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Second
te: క్షణం

en: Granularity
te: కణికత

en: Posts
te: టపాలు

en: AND
te: మరియు

en: None.
te: ఏమీలేదు.

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Su
te: ఆ

en: Mo
te: సో

en: Tu
te: మం

en: We
te: బు

en: Th
te: గు

en: Fr
te: శు

en: Sa
te: శ

en: First day of week
te: వారంలో మొదటి రోజు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Send yourself a copy.
te: మీక్కూడా ఓ కాపీ

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: role
te: పాత్ర

en: Info
te: సమాచారం

en: Not available
te: అందుబాటులో లేదు

en: People
te: ప్రజలు

en: warning
te: హెచ్చరిక

en: No statistics available.
te: గణాంకాలేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: Site information
te: సైటు సమాచారం

en: critical
te: విశమం

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Older polls
te: పాత పోల్స్

en: Blogs
te: బ్లాగులు

en: Books
te: పుస్తకాలు

en: Style
te: శైలి

en: Forums
te: చర్చావేదికలు

en: The specified passwords do not match.
te: ఇచ్చిన సంకేతపదాలు సరిపోలలేదు.

en: Track
te: గమనించు

en: No forums defined
te: చర్చావేదికలేవీ లేవు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: permission
te: అనుమతి

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Fiji
te: ఫిజీ

en: South Korea
te: దక్షిణ కొరియా

en: Saint Lucia
te: సెయింట్ లూసియా

en: Vietnam
te: వియెత్నాం

en: Jersey
te: జెర్సీ

en: %type settings
te: %type అమరికలు

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: Download link
te: దింపుకోలు లింకు

en: previous
te: గత

en: New comments
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: details
te: వివరాలు

en: Login attempt failed for %user.
te: %user యొక్క ప్రవేశ ప్రయత్నం విఫలమైంది.

en: Action '%action' added.
te: '%action' అనే చర్యని చేర్చాం.

en: Remove orphaned actions
te: అనాథ చర్యలను తీసివెయ్యి

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: JPEG quality
te: JPEG నాణ్యత

en: comment
te: వ్యాఖ్య

en: Delete comments
te: వ్యాఖ్యలను తొలగించు

en: not published
te: అప్రచురితం

en: Published comments
te: ప్రచురించిన వ్యాఖ్యలు

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Contact settings
te: సంప్రదింపు అమరికలు

en: cancel
te: రద్దుచేయి

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Finished
te: పూర్తయింది

en: Temporary directory
te: తాత్కాలిక సంచయం

en: date
te: తేదీ

en: File upload error. Could not move uploaded file.
te: ఫైలు ఎక్కించడంలో సమస్య. ఎక్కించిన ఫైలును తరలించలేకపోయాం.

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Questions
te: ప్రశ్నలు

en: The specified date is invalid.
te: ఇచ్చిన తేదీ సరైనది కాదు.

en: Password strength:
te: సంకేతపదపు బలం:

en: Passwords match:
te: సంకేతపదాలు సరిపోయాయి:

en: Slogan
te: నినాదం

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: The name used to indicate anonymous users.
te: అజ్ఞాత వాడుకరులను సూచించడానికి ఉపయోగించే పేరు.

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: Not translated
te: అనువాదం కాలేదు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: Information
te: సమాచారం

en: Basic configuration
te: ప్రాధమిక స్వరూపణం

en: Croatia
te: క్రొయేషియా

en: Macedonia
te: మాసిడోనియా

en: Western Sahara
te: పశ్చిమ సహారా

en: English name
te: ఇంగ్లీషు పేరు

en: Native name
te: దేశీయ పేరు

en: Translated
te: అనువాదమైనవి

en: Translation
te: అనువాదం

en: @min and @max
te: @min మరియు @max

en: Default time zone
te: డిఫాల్టు టైము జోను

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: 1 minute
te: 1 నిమిషం

en: Permission
te: అనుమతి

en: More information
te: మరింత సమాచారం

en: My blog
te: నా బ్లాగు

en: Hide
te: దాచు

en: The content of this field is kept private and will not be shown publicly.
te: ఈ వివరాలు గోప్యంగా ఉంచుతాం. సైటులో చూపించం.

en: Your signature will be publicly displayed at the end of your comments.
te: మీరు వ్రాసే వ్యాఖ్యల చివర మీ సంతకం జతచేయబడుతుంది. (అందరికీ కనబడుతుంది.)

en: Date - newest first
te: తేదీ - కొత్తవి మొదట

en: Date - oldest first
te: తేదీ - పాతవి మొదట

en: 1 comment | @count comments
te[0]: 1 వ్యాఖ్య
te[1]: @count వ్యాఖ్యలు

en: 1 new comment | @count new comments
te[0]: 1 కొత్త వ్యాఖ్య
te[1]: @count కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: Show descriptions
te: వివరణలను చూపించు

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: debug
te: డీబగ్

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: Menu name
te: మెనూ పేరు

en: Number of users to display
te: చూపించాల్సిన వాడుకరుల సంఖ్య

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: KB
te: కిబై

en: New forum topics
te: కొత్త చర్చలు

en: Page not found
te: పేజీ దొరకలేదు

en: More help
te: మరింత సహాయం

en: Example help
te: ఉదాహరణ సహాయం

en: Account blocked
te: ఖాతాని నిరోధించారు

en: The name %name is already taken.
te: %name అనే పేరుని ఇప్పటికే తీసేసుకున్నారు.

en: info
te: సమాచారం

en: OpenID Login
te: ఓపెన్ఐడీ ప్రవేశం

en: Log in using OpenID
te: ఓపెన్ఐడీ ఉపయోగించి ప్రవేశించండి

en: What is OpenID?
te: ఓపెన్ఐడీ అంటే ఏమిటి?

en: OpenID
te: ఓపెన్ఐడీ

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: The directory %directory does not exist.
te: %directory అనే సంచయం ఉనికిలో లేదు.

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు

en: ok
te: సరే

en: - Please choose -
te: - దయచేసి ఎంచుకోండి -

en: @site_name - aggregated feeds
te: @site_name - సంకలిత ఫీడులు

en: @site_name aggregator
te: @site_name సంకలిని

en: !title feed
te: !title ఫీడు

en: Aggregator
te: సంకలిని

en: Feed aggregator
te: ఫీడుల సంకలిని

en: Account settings
te: ఖాతా అమరికలు

en: Clean URLs
te: శుభ్రమైన లంకెలు

en: My account
te: నా ఖాతా

en: Active forum topics
te: క్రియాశీల చర్చలు

en: Read the latest forum topics.
te: కొత్త చర్చావిషయాలను చదవండి.

en: User activity
te: వాడుకరి కలాపం

en: The user must enter a value.
te: వాడుకరి తప్పనిసరిగా ఓ విలువని ఇవ్వాలి.

en: Visible in user registration form.
te: వాడుకరి నమోదు పారంలో కనిపిస్తుంది.

en: ajax
te: అజాక్స్

en: Context
te: సందర్భం

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: 1 year | @count years
te[0]: 1 సంవత్సరం
te[1]: @count సంవత్సరాలు

en: 1 week | @count weeks
te[0]: 1 వారం
te[1]: @count వారాలు

en: 1 min | @count min
te[0]: 1 నిమిషం
te[1]: @count నిమిషాలు

en: 1 sec | @count sec
te[0]: 1 క్షణం
te[1]: @count క్షణాలు

en: No context
te: సందర్భం లేదు

en: Page settings
te: పుట అమరికలు

en: Items to display
te: చూపించాల్సిన అంశాలు

en: Vatican
te: వాటికన్

en: Bulgarian
te: బల్గేరియన్

en: Croatian
te: క్రొయేషియన్

en: Czech
te: చెక్

en: Danish
te: డానిష్

en: Dutch
te: డచ్

en: Finnish
te: ఫీనిష్

en: German
te: జర్మన్

en: Greek
te: గ్రీకు

en: Hebrew
te: హిబ్రూ

en: Hungarian
te: హంగేరియన్

en: Indonesian
te: ఇండోనేసియన్

en: Polish
te: పోలిష్

en: Romanian
te: రొమేనియన్

en: Russian
te: రష్యన్

en: Slovak
te: స్లోవాక్

en: Swedish
te: స్వీడిష్

en: Turkish
te: టర్కిష్

en: The file could not be created.
te: ఫైలుని సృష్టించలేకపోయాం.

en: The e-mail address %mail is not valid.
te: %mail అన్న ఈ-మెయిలు చిరునామా సరైనది కాదు.

en: Account
te: ఖాతా

en: authenticated user
te: అధీకృత వాడుకరి

en: %email is not a valid e-mail address.
te: %email అనేది సరైన ఈ-మెయిలు చిరునామా కాదు.

en: %emails are not valid e-mail addresses.
te: %emails అన్నవి సరైన ఈమెయిలు చిరునామాలు కావు.

en: (version @version available)
te: (సంచిక@version అందుబాటులో ఉంది)

en: Also available:
te: ఇవికూడా లభ్యం:

en: Advanced help
te: ఉన్నత సహాయం

en: Created new @type %term.
te: కొత్త @type %term సృష్టించాం.

en: Recently posted
te: ఇటీవల టపాచేసినవి

en: Number of comments
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: Number of views
te: వీక్షణల సంఖ్య

en: Hide descriptions
te: వివరణలను దాచు

en: Or
te: లేదా

en: About
te: గురించి

en: Database host
te: డాటాబేసు అతిథేయి

en: Reports
te: నివేదికలు

en: Install profile
te: ప్రొఫైలు స్థాపించు

en: Sorry, unrecognized username or password. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
te: క్షమించండి, గుర్తుతెలియని వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం. <a href="@password">మీ సంకేతపదాన్ని మర్చిపోయారా?</a>

en: and
te: మరియు

en: Stack overflow: too many calls to actions_do(). Aborting to prevent infinite recursion.
te: స్టాక్ ఓవర్‌ఫ్లో: actions_do() కు మరీ ఎక్కువ పిలుపులొచ్చాయి. అనంతమైన్ రికర్షన్ను నివారించడం కోసం ఆపేస్తున్నాం.

en: Action %action saved.
te: %action చర్య భద్రమయ్యింది.

en: Action type
te: చర్య కరం

en: Display a message to the user
te: వాడుకరికి ఓ సందేశాన్ని చూపించు

en: After deleting a comment
te: వ్యాఖ్యని తొలగించిన తర్వాత

en: After a user has logged out
te: ఒక వాడుకరి నిష్క్రమించిన తర్వాత

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Lithuanian
te: లిథుయేనియన్

en: New posts
te: కొత్త టపాలు

en: Week @week
te: వారం @week

en: Translate
te: అనువదించు

en: Translate to @language
te: @language లోనికి అనువదించండి

en: Save translations
te: అనువాదాలని భద్రపరచండి

en: anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
te: @module (<span class="admin-disabled">అచేతనం</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
te: @module (<span class="admin-enabled">చేతనంగావుంది</span>)

en: Show @count value(s)
te: @count విలువ(ల)ను చూపించు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Search this site
te: ఈ సైటులో వెతకండి

en: Original text
te: అసలు పాఠ్యం

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
te: భద్రతా కారణాల రీత్యా, మీ ఎక్కింపుని %filenameగా మార్చాం.

en: Installed version
te: స్థాపిత సంచిక

en: notice
te: గమనిక

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: original
te: అసలు

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Title only
te: శీర్షిక మాత్రమే

en: Dates
te: తేదీలు

en: 1 month | @count months
te[0]: 1 నెల
te[1]: @count నెలలు

en: done
te: పూర్తయ్యింది

en: Example:
te: ఉదాహరణ:

en: Direction
te: దిశ

en: %name: illegal value.
te: %name: చెల్లని విలువ.

en: Password field is required.
te: సంకేతపదం తప్పనిసరి

en: Confirm password
te: సంకేతపదాన్ని నిర్ధారించండి

en: Ivory Coast
te: ఐవరీ కోస్ట్

en: Hong Kong S.A.R., China
te: హాంకాంగ్, చైనా

en: Serbia
te: సెర్బియా

en: Somali
te: సొమాలి

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
te: భద్రతాహెచ్చరిక: .htaccess ఫైలును రాయలేకపోయాం. కింది లైన్లను కలిగి ఉండేవిధంగా .htaccess ఫైలును మీ %directory డైరెక్టరీలో సృష్టించండి: <code>!htaccess</code>

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
te: గరిష్ట అప్‍లోడు సైజు అయిన %maxsize ను దాటిపోవడం చేత %file ఫైలును భద్రపరచలేకపోయాం.

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
te: అప్‍లోడు పూర్తి కానందున %file ఫైలును భద్రపరచలేకపోయాం.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
te: %file ఫైలును భద్రపరచలేకపోయాం. ఏదో తెలియని లోపం దొర్లింది.

en: The specified file %name could not be uploaded.
te: %name అను ఫైలు ని అప్లోడ్ చేయుట వీలుపడలేదు

en: The file's name is empty. Please give a name to the file.
te: దస్త్రం యొక్క పేరు ఖాళీగా ఉంది. దయచేసి దస్త్రానికి ఒక పేరు ఇవ్వండి.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
te: కింది ఎక్స్టెన్షన్లు క్లిగిన ఫైళ్ళకు మాత్రమే అనుమతి ఉంది: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
te: %filesize ఉన్న ఈ ఫైలు గరిష్ఠ ఫైలు పరిమాణ పరిమితి %maxsize ని మించిపోయింది.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
te: ఈ ఫైలు %filesize ఉంది. మీ డిస్కు కేటాయింపు %quota ను మించిపోతుంది.

en: Only JPEG, PNG and GIF images are allowed.
te: JPEG, PNG మరియు GIF బొమ్మలను మాత్రమే అనుమతిస్తాం.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
te: %dimensions పిక్సెళ్ళ గరిష్ఠ పరిమితికి లోబడి ఉండేలా బొమ్మ పరిమాణాన్ని మార్చాం.

en: The image is too large; the maximum dimensions are %dimensions pixels.
te: బొమ్మ మరీ పెద్దది; గరిష్ఠ కొలతలు %dimensions పిక్సెళ్ళు.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
te: బొమ్మ మరీ చిన్నది; కనీస కొలతలు %dimensions పిక్సెళ్ళు.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
te: ఎక్కింపు లోపం. ఎక్కించిన ఫైలు %file ను గమ్యస్థానం %directory కు తరలించలేకపోయాం.

en: <strong>@language_name</strong> (source)
te: <strong>@language_name</strong> (మూలం)

en: add translation
te: అనువాదాన్ని చేర్చండి

en: Translations of %title
te: %title యొక్క అనువాదాలు

en: Database port
te: డాటాబేసు పోర్టు

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
te: ఈ వికల్పాలు కొన్ని సైట్లకు మాత్రమే అవసరం. ఇక్కడ ఏమి రాయాలో మీకు తెలియకపోతే, డిఫాల్టు అమరికలను అలాగే ఉంచెయ్యండి. లేదా మీ హోస్టింగు సేవాసమర్పకుడిని సంప్రదించండి.

en: If your database is located on a different server, change this.
te: ఒక వేళ మీ డాటాబేసు వేరే సర్వరులో ఉంటే దీన్ని మార్చండి.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
te: ఒకవేళ మీ డేటాబేస్ సర్వర్ ప్రామాణికం కాని పోర్టును వాడుతుంటే ఆ నంబరును ఇక్కడ ఇవ్వండి.

en: Database port must be a number.
te: డాటాబేసు పోర్టు ఖచ్చితంగా ఒక సంఖ్య అయివుండాలి.

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
te: స్పేసులకు అనుమతి ఉంది; చుక్కలు, హైఫన్లు, అండర్‌స్కోర్లు తప్ప మరే వ్యాకరణ సంజ్ఞలకు అనుమతి లేదు.

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Maximum height
te: గరిష్ఠ ఎత్తు

en: Maximum width
te: గరిష్ఠ వెడల్పు

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
te: ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపికను గమనించాం. సైటు నిర్వాహకుణ్ణి సంప్రదించండి.

en: Illegal choice %choice in !name element.
te: !name మూలకంలో ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపిక %choice

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Status report
te: పరిస్ధితి నివేదిక

en: Decimal point
te: దశాంశ బిందువు

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం

en: Notify user of new account
te: వాడుకరికి కొత్త ఖాతా గురించి తెలియజేయి

en: Comma
te: కామా

en: Show All
te: అన్నీ చూపించు

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: The comment you are replying to does not exist.
te: మీరు స్పందిస్తున్న వ్యాఖ్య ఉనికిలో లేదు.

en: You are not authorized to view comments.
te: వ్యాఖ్యలను చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: (No subject)
te: (విషయం లేదు)

en: Theming information
te: అలంకారపు సమాచారం

en: File system
te: దస్త్ర వ్యవస్థ

en: @name's blog
te: @name యొక్క బ్లాగు

en: Enter your @s username.
te: మీ @s వాడుకరి పేరుని టైపు చెయ్యండి.

en: !name's blog
te: !name యొక్క బ్లాగు

en: All languages
te: అన్ని భాషలూ

en: 1 character | @count characters
te[0]: 1 అక్షరం
te[1]: @count అక్షరాలు

en: @module administration pages
te: @module పరిపాలన పుటలు

en: No strings found to translate.
te: అనువదించడానికి పదాలేమీ దొరకలేదు.

en: Page Text
te: పేజీ పాఠ్యం

en: Translation to %language
te: %language లోనికి అనువాదం

en: Translate Text
te: పాఠ్యాన్ని అనువదించండి

en: Save translation
te: అనువాదాన్ని భద్రపరచు

en: Localization
te: స్థానికీకరణ

en: Add language
te: భాషని చేర్చండి

en: Are you sure you want to delete the language %name?
te: మీరు ఖచ్చితంగా %name భాష తొలగించదలచుకున్నారా ?

en: The language %locale has been removed.
te: %locale అనబడే భాష తొలగించబడింది.

en: Are you sure you want to delete the string "%source"?
te: "%source" వాక్యాన్ని మీరు ఖచ్చితంగా తొలగించదలచుకున్నారా ?

en: PHP extensions
te: PHP పొడగింతలు

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
te: ఎంచుకున్న బొమ్మ పనిముట్ల పెట్టె %toolkit, %function ను సరిగ్గా ప్రాసెస్ చెయ్యలేకపోతోంది

en: Administration pages
te: పరిపాలన పేజీలు

en: Currently using !item !version
te: ప్రస్తుతం వాడుతున్నది !item !version

en: @pass, @fail, and @exception
te: @pass, @fail, మరియు @exception

en: 1 fail | @count fails
te[0]: 1 వైఫల్యం
te[1]: @count వైఫల్యాలు

en: Hindi
te: హిందీ

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
te: వాడుకరి %name ఒక్కమాటు ప్రవేశపు లంకెని %timestampకి ఉపయోగించారు.

en: Registration successful. You are now logged in.
te: నమోదు విజయవంతం. మీరు ఇప్పుడు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు.

en: New user: %name (%email).
te: కొత్త వాడుకరి: %name (%email).

en: Sum
te: మొత్తం

en: !repeats_every_interval !count times
te: !repeats_every_interval !count సార్లు

en: every week | every @count weeks
te[0]: ప్రతీ వారం
te[1]: ప్రతీ @count వారాలకు

en: every month | every @count months
te[0]: ప్రతీ నెలా
te[1]: ప్రతీ @count నెలలకు

en: every year | every @count years
te[0]: ప్రతీ సంవత్సరం
te[1]: ప్రతీ @count సంవత్సరాలకు

en: every day | every @count days
te[0]: ప్రతీ రోజు
te[1]: ప్రతీ @count రోజులకు

en: Username or e-mail address
te: వాడుకరి పేరు లేదా ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Vertical Tabs
te: నిలువు ట్యాబులు

en: New book
te: కొత్త పుస్తకం

en: Alias: @alias
te: మారుపేరు: @alias

en: Source language
te: మూల భాష

en: Initializing.
te: సన్నాహం చేస్తున్నాం.

en: An error has occurred.
te: ఏదో లోపం దొర్లింది.

en: Please continue to <a href="@error_url">the error page</a>
te: <a href="@error_url">లోపం పేజీకి </a> కి పదండి

en: HTTP POST is required.
te: HTTP POST అవసరం

en: 0 sec
te: 0 క్షణ

en: form
te: ఫారమ్

en: Basic options
te: ప్రాధమిక ఎంపికలు

en: alert
te: హెచ్చరిక

en: emergency
te: అత్యవసరం

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం మార్చడానికి, పై రెండు పెట్టెలలోనూ కొత్త సంకేతపదం పూరించండి.

en: This login can be used only once.
te: ఈ ప్రవేశాన్ని ఒక్కసారి మాత్రమే ఉపయోగించగలరు.

en: Translation updates
te: అనువాద తాజాకరణలు

en: The title of the comment.
te: వ్యాఖ్య యొక్క శీర్షిక

en: Comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: Unknown group
te: తెలియని గుంపు

en: Unknown language
te: తెలియని భాష

en: Current user's language
te: ప్రస్తుత వాడుకరి యొక్క భాష

en: Default site language
te: సైటు యొక్క అప్రమేయ భాష

en: No language
te: భాష లేదు

en: Current language
te: ప్రస్తుత భాష

en: Translation option
te: అనువాదపు ఎంపికలు

en: Style options
te: శైలి ఎంపికలు

en: theming information
te: అలంకారపు సమాచారం

en: Theming information (style)
te: అలంకారపు సమాచారం (శైలి)

en: Theming information (row style)
te: అలంకారపు సమాచారం (వరుస శైలి)

en: Attachment settings
te: జోడింపు అమరికలు

en: Already exists
te: ఇప్పటికే ఉంది

en: RSS description
te: RSS వివరణ

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: Language settings
te: భాషా అమరికలు

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
te: ఓ వంక క్రోన్ నడుస్తూ ఉండగానే మళ్ళీ నడిపే ప్రయత్నం చెయ్యబడుతోంది.

en: Cron run completed.
te: క్రాన్ పరిగెత్తడం పూర్తయింది

en: HTTP request status
te: HTTP అభ్యర్థన స్థితి

en: Visitors
te: సందర్శకులు

en: Already added languages
te: ఇప్పటికే చేర్చిన భాషలు

en: Recent blog posts
te: ఇటీవలి బ్లాగు టపాలు

en: Who's new
te: ఎవరు కొత్త

en: Language name
te: భాష పేరు

en: Catalan
te: కాటలన్

en: The requested page could not be found.
te: మీరు అభ్యర్థించిన పేజీ కనబడలేదు.

en: The user account %id does not exist.
te: %id అనే వాడుకరి థాకా లేనే లేదు.

en: Requirements problem
te: ఆవశ్యకాల సమస్య

en: Database configuration
te: డాటాబేసు స్వరూపణం

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
te: @drupal సమాచారం నిల్వ ఉండే డాటాబేసు యొక్క రకం.

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
te: మీ @drupal డేటాను దాచి ఉంచే డేటాబేసు పేరు. @drupal ను స్థాపించకముందే అది మీ సర్వరులో ఉండాలి.

en: If more than one application will be sharing this database, enter a table prefix such as %prefix for your @drupal site here.
te: ఈ డేటాబేసును ఒకటి కంటే ఎక్కువ అప్లికేషన్లు వాడుతున్నట్లైతే, మీ @drupal సైటు కోసం %prefix లాంటి ఒక టేబుల్ పూర్వపదాన్ని ఇవ్వండి.

en: Select an installation profile
te: స్థాపక ప్రవర (ప్రొఫైలు)ను ఎంచుకోండి

en: Choose language
te: భాషను ఎంచుకోండి

en: Learn how to install Drupal in other languages
te: డ్రూపల్‌ని ఇతర భాషలలో ఎలా స్థాపించాలో తెలుసుకోండి

en: (built-in)
te: (అంతర్నిర్మితం)

en: No profiles available
te: ప్రవరలేమీ లేవు

en: Drupal already installed
te: డ్రూపల్ ఇప్పటికే స్థాపితమైవుంది

en: <ul><li>To start over, you must empty your existing database.</li><li>To install to a different database, edit the appropriate <em>settings.php</em> file in the <em>sites</em> folder.</li><li>To upgrade an existing installation, proceed to the <a href="@base-url/update.php">update script</a>.</li><li>View your <a href="@base-url">existing site</a>.</li></ul>
te: <ul><li>మొదలుపెట్టే ముందు, మీ ప్రస్తుత డేటాబేసును ఖాళీ చెయ్యాలి.
    </li><li>వేరే డేటాబేసుకు స్థాపించాలంటే, <em>sites</em> లోని సంబంధిత <em>settings.php</em> ఫైలును సరిదిద్దండి. 
    </li><li>ఈసరికే ఉన్న వ్యవస్థను ఉన్నతీకరించేందుకు <a href="@base-url/update.php">అప్‌డేట్ స్క్రిప్ట్‌</a>కు వెళ్ళండి. 
    </li><li>మీ <a href="@base-url">ప్రస్తుత సైటు</a>ను చూడండి.
    </li></ul>

en: Installing @drupal
te: @drupalని స్థాపిస్తున్నాం

en: The installation has encountered an error.
te: ఈ స్థాపనలో సమస్య తలెత్తింది

en: Configure site
te: సైటుని స్వరూపించు

en: @drupal installation complete
te: @drupal స్థాపన పూర్తయ్యింది

en: Installed %module module.
te: %module మాడ్యూలును స్థాపించాం.

en: Choose profile
te: ప్రొఫైల్ ఎంచుకోండి

en: Verify requirements
te: ఆవశ్యకాలను సరిచూడు

en: Set up database
te: డేటాబేసు అమర్పు

en: Set up translations
te: అనువాదాల అమర్పు

en: Install site
te: సైటుని స్థాపించు

en: Finish translations
te: అనువాదాలను పూర్తిచెయ్యి

en: Site e-mail address
te: సైటు ఈమెయిలు చిరునామా

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
te: నమోదు చేసుకొనేటపుడు, కొత్త సంకేతపదం కావాలని కోరినపుడు పంపే ఆటోమాటిక్ ఈమెయిళ్ళలో <em>From</em> చిరునామా. (ఈ ఈమెయిలును స్పాములోకి వెళ్ళకుండా ఉండేందుకుగాను, మీ సైటు డొమెయిను పేరుతో ఉండే ఈమెయిలైడీని ఎంచుకోండి)

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
te: ఈ సైటులో తేదీలు, డిఫాల్టుగా, ఎంచుకున్న టైము జోను ప్రకారం చూపించబడతాయి.

en: Update notifications
te: కబురులను తాజాకరించు

en: Check for updates automatically
te: తాజాకరణల కోసం ఆటోమేటిగ్గా తనిఖీ చెయ్యి

en: Removed orphaned action '%action' from database.
te: అనాథ చర్య '%action' ను డేటాబేసు నుంచి తీసేసాం.

en: Cron run exceeded the time limit and was aborted.
te: క్రోన్ రన్ సమయపరిమితిని మించిపోయింది. అందుచేత భంగపరచబడింది.

en: 1 byte | @count bytes
te[0]: 1 బైటు
te[1]: @count బైట్లు

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
te: !name, %max కారెక్టర్ల కంటే పొడవుగా ఉండకూడదు, కానీ ప్రస్తుతం అది %length కారెక్టర్ల పొడవుంది.

en: Illegal choice %choice in %name element.
te: %name మూలకంలో ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపిక %choice.

en: GD2 image manipulation toolkit
te: GD2 బొమ్మ మార్పుచేర్పుల పనిముట్ల పెట్టె

en: The GD toolkit is installed and working properly.
te: GD బొమ్మ పనిముట్ల పెట్టె స్థాపించబడింది. అది బాగానే పనిచేస్తోంది.

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
te: మార్పుచేర్పుల కొరకు JPEG బొమ్మ నాణ్యతను నిర్వచించండి. 0 నుండి 100 వరకు ఉండాలి. విలువ ఎంత పెద్దదైతే బొమ్మ నాణ్యత అంత బాగుంటుంది. కానీ ఫైలు పెద్దదౌతుంది.

en: The GD image toolkit requires that the GD module for PHP be installed and configured properly. For more information see <a href="@url">PHP's image documentation</a>.
te: GD బొమ్మ పనిముట్ల పెట్టె కోసం ముందు PHP కోసం GD మాడ్యూలు స్థాపించి, స్వరూపించుకోవాలి. మరింత సమాచారం కోసం <a href="@url">PHP యొక్క బొమ్మ డాక్యుమెంటేషన్</a> చూడండి.

en: JPEG quality must be a number between 0 and 100.
te: JPEG నాణ్యత 0, 100 ల మధ్య ఏదైనా సంఖ్య ఉండాలి.

en: Right to left
te: కుడి నుండి ఎడమ

en: Left to right
te: ఎడమ నుండ కుడి

en: Predefined language
te: నిర్దేశించబడిన భాష

en: Custom language
te: అభిమత భాష

en: Save language
te: భాషని భద్రపరచు

en: Language name in English
te: ఇంగ్లీషులో భాష పేరు

en: Name of the language in English. Will be available for translation in all languages.
te: ఆంగ్లంలోభాష పేరు. అనువాదానికి ఇతర భాషలలో కూడా లభ్యమవుతుంది.

en: Native language name
te: దేశీయ భాష పేరు

en: Name of the language in the language being added.
te: జతచేయబడే భాషలో భాష పేరు

en: Language domain
te: భాషా క్షేత్రం

en: Direction that text in this language is presented.
te: ఈ భాషలో పాఠం కనబరచే దిశ

en: The language %language (%code) already exists.
te: %language (%code) అనే భాష ఇప్పటికే ఉంది.

en: Invalid language code.
te: తప్పుడు భాషా సంకేతం

en: The domain (%domain) is already tied to a language (%language).
te: (%domain) డొమెయిను ఇప్పటికే  (%language) భాషతో కట్టుబడి ఉంది.

en: The English language cannot be deleted.
te: ఆంగ్ల భాష తొలగించుట కుదరదు.

en: The default language cannot be deleted.
te: అప్రమేయ భాష తొలగించుట కుదరదు

en: English (built-in)
te: ఆంగ్లం (అంతర్నిర్మితం)

en: String contains
te: వాక్యంలో ఇదుంటే

en: English (provided by Drupal)
te: ఇంగ్లీషు (డ్రూపల్ అందిస్తుంది)

en: Search in
te: ఇందులో వెతుకు

en: Only translated strings
te: అనువాదమైన పదబంధాలు మాత్రమే

en: Only untranslated strings
te: అనువాదం కాని పదబంధాలు మాత్రమే

en: All text groups
te: అన్ని పాఠ్య సమూహాలు

en: Languages not yet added
te: ఇంకా జతచేయబడని భాషలు

en: Text group
te: పాఠ్య సమూహం

en: The language %language has been created.
te: %language అనే భాష సృష్టించబడింది.

en: Export translation
te: అనువాదాన్ని ఎగుమతించు

en: String not found.
te: పదబంధం దొరకలేదు.

en: The string has been saved.
te: వాక్యం దాచబడింది.

en: The string has been removed.
te: వాక్యం తొలగించబడింది

en: The language selected for import is not supported.
te: దిగుమతికి ఎంచుకున్న భాషకి సహకారం లేదు.

en: Starting import
te: దిగుమతి ఆరంభమవుతుంది.

en: Afrikaans
te: ఆఫ్రికాన్స్

en: Amharic
te: అమ్హారిక్

en: Assamese
te: అస్సామీస్

en: Belarusian
te: బెలారూసియన్

en: Bihari
te: బీహారీ

en: Bengali
te: బెంగాలీ

en: Tibetan
te: టిబెటన్

en: Breton
te: బ్రెటన్

en: Bosnian
te: బోస్నియన్

en: Chechen
te: చెచెన్

en: Cree
te: క్రీ

en: Welsh
te: వెల్ష్

en: Maldivian
te: మాల్దీవియన్

en: Bhutani
te: భూటాని

en: Esperanto
te: ఎస్పరాంతో

en: Persian
te: పెర్షియన్

en: Irish
te: ఐరిష్

en: Gujarati
te: గుజరాతీ

en: Armenian
te: ఆర్మేనియన్

en: Icelandic
te: ఐస్‌లాండిక్

en: Javanese
te: జావనీస్

en: Georgian
te: జార్జియన్

en: Kazakh
te: కజక్

en: Greenlandic
te: గ్రీన్‌లాండిక్

en: Cambodian
te: కంబోడియన్

en: Kannada
te: కన్నడ

en: Kashmiri
te: కాష్మీరీ

en: Kurdish
te: కుర్తిష్

en: Latin
te: లాటిన్

en: Lingala
te: లింగాల

en: Laothian
te: లావోథియన్

en: Latvian
te: లాత్వియన్

en: Marshallese
te: మార్షలీ

en: Macedonian
te: మాసిడోనియన్

en: Malayalam
te: మలయాళం

en: Mongolian
te: మంగోలియన్

en: Moldavian
te: మాల్డోవియన్

en: Marathi
te: మరాఠీ

en: Malay
te: మలే

en: Maltese
te: మాల్టీస్

en: Burmese
te: బర్మీస్

en: Nepali
te: నేపాలీ

en: Oriya
te: ఒరియా

en: Punjabi
te: పంజాబీ

en: Portuguese, Portugal
te: పోర్చుగీస్, పోర్చుగల్

en: Portuguese, Brazil
te: పోర్చుగీస్, బ్రెజిల్

en: Sanskrit
te: సంస్కృతం

en: Sindhi
te: సింధీ

en: Sinhala
te: సింహళం

en: Slovenian
te: స్లొవేనియన్

en: Albanian
te: అల్బేనియన్

en: Serbian
te: సెర్బియన్

en: Sudanese
te: సూడానీస్

en: Swahili
te: స్వాహిలి

en: Tamil
te: తమిళం

en: Telugu
te: తెలుగు

en: Thai
te: థాయి

en: Ukrainian
te: ఉక్రేనియన్

en: Urdu
te: ఉర్దూ

en: Uzbek
te: ఉజ్బెక్

en: Vietnamese
te: వియెత్నామీస్

en: Chinese, Simplified
te: సరళ చైనీస్

en: Chinese, Traditional
te: సాంప్రదాయ చైనీస్

en: Zulu
te: జులూ

en: sort ascending
te: ఆరోహణ క్రమం

en: sort descending
te: అవరోహణ క్రమం

en: Standard PHP
te: ప్రామాణిక PHP

en: PHP Mbstring Extension
te: PHP Mbstring పొడగింత

en: Unicode library
te: యూనికోడ్ లైబ్రరీ

en: You have not created any blog entries.
te: మీరు ఇంకా బ్లాగు టపాలు వ్రాయలేదు.

en: Blog entry
te: బ్లాగు టపా

en: View recent blog entries
te: ఇటీవలి బ్లాగు టపాలను చూడండి

en: Read !username's latest blog entries.
te: !username  యొక్క కొత్త బ్లాగు టపాలను చదవండి.

en: !username's blog
te: !username యొక్క బ్లాగు

en: Book page
te: పుస్తక పేజీ

en: Personal contact form
te: వ్యక్తిగత సంప్రదింపు ఫారం

en: Lines and paragraphs break automatically.
te: లైన్లు మరియు పారాగ్రాఫులు వాటికవే వస్తాయి.

en: Web page addresses and e-mail addresses turn into links automatically.
te: వెబ్ పేజీ మరియు ఈ-మెయిల్ చిరునామాలు వాటికవే లింకులుగా మారిపోతాయి.

en: Forum topic
te: చర్చావిషయం

en: language
te: భాష

en: Add alias
te: మారుపేరు చేర్చు

en: Notes:
te: గమనికలు:

en: Total votes: @votes
te: మొత్త వోట్లు: @votes

en: The specified title is already in use.
te: పేర్కొన్న శీర్షిక ఇప్పటికే వాడుకలో ఉంది.

en: The specified name is already in use.
te: పేర్కొన్న పేరు ఇప్పటికే వాడుకలో ఉంది.

en: User list
te: వాడుకరుల జాబితా

en: Author information
te: రచయిత సమాచారం

en: About %name
te: %name గురించి

en: User pictures in posts
te: టపాలలో వాడుకరుల బొమ్మలు

en: User pictures in comments
te: వ్యాఖ్యలలో వాడుకరుల బొమ్మలు

en: Logo image settings
te: చిహ్నపు బొమ్మ అమరికలు

en: The name of this website.
te: ఈ వెబ్‌సైటు యొక్క పేరు

en: Feed content
te: ఫీడు విషయం

en: Titles plus teaser
te: శీర్షిక మరియు సంగ్రహం

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: -1 (Unlimited)
te: -1 (అపరిమితం)

en: See the <a href="@url">Drupal requirements</a> for more information.
te: మరింత సమాచారం కోసం <a href="@url">డ్రూపల్ ఆవశ్యకాల</a>ని చూడండి.

en: Translation settings
te: అనువాదపు అమరికలు

en: This translation needs to be updated
te: ఈ అనువాదాన్ని తాజాకరించాలి

en: Content translation
te: విషయపు అనువాదం

en: Last checked: @time ago
te: చివరిసారి చూసినది: @time క్రితం

en: Disabled modules
te: అచేతన మాడ్యూళ్ళు

en: Disabled themes
te: అచేతన అలంకారాలు

en: User registration guidelines
te: వాడుకరి నమోదు నియమావళి

en: Account deleted email
te: ఖాతా తొలగింపు సందేశం

en: E-mail new password
te: కొత్త సంకేతపదం ఈ-మెయిల్ చెయ్యి

en: Sorry, %name is not recognized as a user name or an e-mail address.
te: క్షమించండి, %name ని వాడుకరి పేరు లేదా ఈమెయిలు చిరునామాగా గుర్తించలేకపోయాం.

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
te: తదుపరి సూచనలని మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.

en: You must enter a username.
te: వాడుకరి పేరుని తప్పనిసరిగా ఇవ్వాలి.

en: The username cannot begin with a space.
te: వాడుకరి పేరు ఖాళీతో మొదలవకూడదు.

en: The username cannot end with a space.
te: వాడుకరి పేరు ఖాళీతో అంతమవకూడదు.

en: The username cannot contain multiple spaces in a row.
te: వాడుకరి పేరులో వరుసగా పలు ఖాళీలు ఉండకూడదు.

en: The username contains an illegal character.
te: వాడుకరి పేరులో తప్పుడు అక్షరం ఉంది.

en: The username %name is too long: it must be %max characters or less.
te: %name అనే వాడుకరి పేరు మరీ పొడుగ్గా ఉంది: %max లేదా అంతకంటే తక్కువ అక్షరాలుండాలి.

en: You must enter an e-mail address.
te: మీరు తప్పనిసరిగా ఒక ఈ-మెయిలు చిరునామాని ఇవ్వాలి.

en: Enter the password that accompanies your username.
te: మీ వాడుకరి పేరుకి సంబంధించిన సంకేతపదం ఇవ్వండి.

en: Signature settings
te: సంతకాల అమరికలు

en: Block the selected users
te: ఎంచుకున్న వాడుకరులని నిరోధించు

en: Deleted user: %name %email.
te: తొలగించిన వాడుకరి: %name %email.

en: Upload progress
te: ఎక్కింపు ప్రగతి

en: @size KB
te: @size కిబై

en: @size MB
te: @size మెబై

en: @size GB
te: @size గిబై

en: @size TB
te: @size టెబై

en: @size PB
te: @size పెబై

en: All messages
te: అన్ని సందేశాలు

en: (empty)
te: (ఖాళీ)

en: No new posts
te: కొత్త టపాలు లేవు

en: The name of the site.
te: సైటు యొక్క పేరు.

en: Date Tools
te: తేదీ పనిముట్లు

en: Date (!base_table)
te: తేదీ (!base_table)

en: Group name (a-z, 0-9, _)
te: గుంపు పేరు (a-z, 0-9, _)

en: %name must be an integer.
te: %name అన్నది పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: %name must be a positive integer.
te: %name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: %name must be a number.
te: %name అన్నది సంఖ్య అయివుండాలి.

en: Regional settings
te: ప్రాంతీయ అమరికలు

en: Number of pages
te: పుటల యొక్క సంఖ్య

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Hello <strong>@username</strong>
te: హలో <strong>@username</strong>

en: width @width
te: వెడల్పు @width

en: Structure
te: నిర్మాణం

en: Default values
te: అప్రమేయ విలువలు

en: "@text" not found
te: "@text" దొరకలేదు

en: @pass, @fail, @exception, and @debug
te: @pass, @fail, @exception, మరియు @debug

en: Comment permalink
te: వ్యాఖ్య స్థిరలంకె

en: !site_name blogs
te: !site_name బ్లాగులు

en: Cancel account
te: ఖాతాని రద్దుచేయి

en: @number comments per page
te: పుటకి @number వ్యాఖ్యలు

en: Private files
te: అంతరంగిక దస్త్రాలు

en: New comment count
te: కొత్త వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: The slogan of the site.
te: సైటు యొక్క నినాదం.

en: The login name of the user account.
te: వాడుకరి ఖాతా యొక్క ప్రవేశపు పేరు.

en: The email address of the user account.
te: వాడుకరి ఖాతా యొక్క ఈమెయిలు చిరునామా

en: The date the user account was created.
te: వాడుకరి ఖాతా సృష్టించిన తేదీ.

en: You are not allowed to access this page.
te: ఈ పేజీని చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Authorize file system changes
te: దస్త్ర వ్యవస్థ మార్పులను అధీకరించు

en: It appears you have reached this page in error.
te: ఈ పేజీకి మీరు పొరపాటున వచ్చినట్లు అనిపిస్తుంది.

en: Cron could not run because an invalid key was used.
te: ఒక చెల్లని 'కీ' ని వాడటం వల్ల క్రాన్ విఫలమైనది.

en: Cron could not run because the site is in maintenance mode.
te: సైటు మెయింటనెన్స్ యందు ఉండటం వాల్ల క్రాన్ విఫలమైనది

en: Default country
te: అప్రమేయ దేశం

en: Sorry, you must select a language to continue the installation.
te: క్షమించండి, స్థాపనని కొనసాగించడానికి మీరు తప్పనిసరిగా ఒక భాషని ఎంచుకోవాలి.

en: Congratulations, you installed @drupal!
te: అభినందనలు, మీరు @drupalని స్థాపించారు!

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
te: <a href="@url">మీ కొత్త సైటుని చూడండి</a>.

en: Settings file
te: అమరికల దస్త్రం

en: The settings file does not exist.
te: అమరికల దస్త్రం లేనే లేదు.

en: The %file file exists.
te: %file అనే ఫైలు ఉంది.

en: Site maintenance account
te: సైటు నిర్వహణ ఖాతా

en: No pending updates.
te: వేచియున్న తాజాకరణలేమీ లేవు

en: 1 pending update | @count pending updates
te[0]: 1 వేచివున్న తాజాకరణ
te[1]: @count వేచివున్న తాజాకరణలు

en: WARNING: You are not using an encrypted connection, so your password will be sent in plain text. <a href="@https-link">Learn more</a>.
te: హెచ్చరిక: మీరు నిగూహిత అనుసంధానాన్ని ఉపయోగించడంలేదు, కనుక మీ సంకేతపదం సాదా పాఠ్యం వలె పంపించబడుతుంది. <a href="@https-link">మరింత తెలుసుకోండి</a>.

en: To continue, provide your server connection details
te: కొనసాగించడానికి, మీ సేవకి యొక్క అనుసంధాన వివరాలను ఇవ్వండి

en: Connection method
te: అనుసంధానపు పద్ధతి

en: Enter connection settings
te: అనుసంధాన అమరికలను ఇవ్వండి

en: @backend connection settings
te: @backend అనుసంధాన అమరికలు

en: Change connection type
te: అనుసంధాన రకాన్ని మార్చు

en: Error, this type of connection protocol (%backend) does not exist.
te: పొరపాటు, ఇటువంటి అనుసంధాన ప్రొటోకాల్ (%backend) లేనే లేదు.

en: Site under maintenance
te: సైటు మరమ్మత్తులో ఉంది

en: The file's name exceeds the 240 characters limit. Please rename the file and try again.
te: పైలు పేరు 240 అంకెల పరిమితిని దాటుతుంది, ఫైలు పేరు మార్చి మరలా ప్రయత్నించండి.

en: Completed @current of @total.
te: @total లో @current పూర్తయినవి

en: Required modules
te: తప్పనిసరి మాడ్యూళ్ళు

en: system
te: వ్యవస్థ

en: Use the default site language (@language_name).
te: సైటు యొక్క అప్రమేయ భాష (@language_name) ని ఉపయోగించు.

en: No strings available.
te: పదబంధాలేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: File Transfer failed, reason: !reason
te: దస్త్రపు బదిలీ విఫలమైంది, కారణం: !reason

en: No feeds available. <a href="@link">Add feed</a>.
te: ఫీడులేమీ అందుబాటులో లేవు. <a href="@link">ఫీడుని చేర్చండి</a>.

en: No categories available. <a href="@link">Add category</a>.
te: వర్గాలేమీ లేవు. <a href="@link">ఒక వర్గాన్ని చేర్చండి</a>.

en: A feed with the URL %url already exists.
te: %url చిరునామాతో ఫీడు ఇప్పటికే ఉంది.

en: A category named %category already exists. Enter a unique title.
te: %category అనే వర్గం ఇప్పటికే ఉంది. ఇప్పటివరకూ లేని శీర్షికని ఇవ్వండి.

en: Deleted @count comments.
te: @count వ్యాఖ్యాలని తొలగించాం.

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Unapproved comments (@count)
te: అనుమతించని వ్యాఖ్యలు (@count)

en: Users cannot post comments, but existing comments will be displayed.
te: వాడుకరులు వ్యాఖ్యానించలేరు, కానీ అప్పటికే ఉన్న వ్యాఖ్యలు కనిపిస్తాయి.

en: Users cannot post comments.
te: వాడుకరులు వ్యాఖ్యానించలేరు.

en: <a href="@login">Log in</a> or <a href="@register">register</a> to post comments
te: వ్యాఖ్యానించడానికి <a href="@login">ప్రవేశించండి</a> లేదా <a href="@register">నమోదవ్వండి</a>

en: <a href="@login">Log in</a> to post comments
te: వ్యాఖ్యానించడానికి <a href="@login">ప్రవేశించండి</a>

en: Unapproved comments
te: అనుమతించని వ్యాఖ్యలు

en: Upload destination
te: ఎక్కింపు గమ్యస్థానం

en: <a href="@login">Log in</a> to post new content in the forum.
te: చర్చావేదికలో కొత్త విషయం వ్రాయడానికి <a href="@login">ప్రవేశించండి</a>.

en: !name must be an integer.
te: !name అన్నది పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: !name must be a positive integer.
te: !name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణసంఖ్య అయివుండాలి.

[ctx: Long month name]
en: January
te: జనవరి

[ctx: Long month name]
en: February
te: ఫిబ్రవరి

[ctx: Long month name]
en: March
te: మార్చి

[ctx: Long month name]
en: April
te: ఏప్రిల్

[ctx: Long month name]
en: May
te: మే

[ctx: Long month name]
en: June
te: జూన్

[ctx: Long month name]
en: July
te: జూలై

[ctx: Long month name]
en: August
te: ఆగస్ట్

[ctx: Long month name]
en: September
te: సెప్టెంబర్

[ctx: Long month name]
en: October
te: అక్టోబర్

[ctx: Long month name]
en: November
te: నవంబర్

[ctx: Long month name]
en: December
te: డిసెంబర్

en: User permissions
te: వాడుకరి అనుమతులు

en: Welcome to @site-name
te: @site-nameకి స్వాగతం

en: User information pages
te: వాడుకరి సమాచార పుటలు

en: The %theme theme was not found.
te: %theme అన్న అలంకారం కనబడలేదు.

en: You may not block your own IP address.
te: మీ ఐపీ చిరునామాని మీరే నిరోధించుకోలేరు.

en: How this is used depends on your site's theme.
te: దీన్ని ఎలా ఉపయోగిస్తారనేది మీ సైటు అలంకారంపై ఆధారపడివుంటుంది.

en: Time zones
te: కాల మండలాలు

en: Available actions:
te: అందుబాటులో ఉన్న చర్యలు:

en: Public files
te: బహిరంగ దస్త్రాలు

en: Temporary files
te: తాత్కాలిక దస్త్రాలు

en: System help
te: వ్యవస్థ సహాయం

en: Media tools.
te: మాధ్యమ పనిముట్లు.

en: Regional and language
te: ప్రాంతీయం మరియు భాష

en: Regional settings, localization and translation.
te: ప్రాంతీయ అమరికలు, స్థానికీకరణ మరియు అనువాదం.

en: more information
te: మరింత సమాచారం

en: There is already a translation in this language.
te: ఈ భాషలో అనువాదం ఇప్పటికే ఉంది.

en: (Theme)
te: (అలంకారం)

en: (Security update)
te: (భద్రతా తాజాకరణ)

en: For example: %url
te: ఉదాహరణకి: %url

en: %project is already installed.
te: %project ఇప్పటికే స్థాపితమైవుంది.

en: Registration and cancellation
te: నమోదు మరియు రద్దు

en: Who can register accounts?
te: ఖాతాలను ఎవరు నమోదుచేయగరు?

en: Administrators only
te: నిర్వాహకులు మాత్రమే

en: Visitors, but administrator approval is required
te: సందర్శకులు, కానీ నిర్వాహకుని అనుమతి తప్పనిసరి

en: Welcome (new user created by administrator)
te: స్వాగతం (నిర్వాహకులు కొత్త వాడుకరిని సృష్టించారు)

en: Welcome (awaiting approval)
te: స్వాగతం (అనుమతి కోసం వేచి ఉన్నారు)

en: Account cancellation confirmation
te: ఖాతా రద్దు నిర్ధారణ

en: Account canceled
te: ఖాతాని రద్దుచేసారు

en: You are logged in as %user. <a href="!user_edit">Change your password.</a>
te: మీరు %user గా ప్రవేశించారు. <a href="!user_edit">మీ సంకేతపదాన్ని మార్చుకోండి.</a>

en: The one-time login link you clicked is invalid.
te: మీరు నొక్కిన ఒక్కసారి ప్రవేశ లంకె సరైనది కాదు.

en: Are you sure you want to cancel your account?
te: మీరు నిజంగానే మీ ఖాతాని రద్దుచేయాలనుకుంటున్నారా?

en: User roles and permissions
te: వాడుకరి పాత్రలు మరియు అనుమతులు

en: By default, Drupal comes with two user roles:
te: అప్రమేయంగా, డ్రూపల్ రెండు రకాల వాడుకరి పాత్రలతో వస్తుంది:

en: Anonymous user: this role is used for users that don't have a user account or that are not authenticated.
te: అజ్ఞాత వాడుకరి: ఈ పాత్రని ఖాతాలు లేని లేదా ప్రవేశించని వాడుకరులకు ఉపయోగిస్తారు.

en: Authenticated user: this role is automatically granted to all logged in users.
te: ప్రవేశిత వాడుకరి: ప్రవేశించిన వాడుకర్లందరికీ ఈ పాత్ర ఇవ్వడబడుతుంది.

en: Account details for [user:name] at [site:name]
te: [site:name]లో [user:name] యొక్క ఖాతా వివరాలు

en: An administrator created an account for you at [site:name]
te: [site:name]లో నిర్వాహకులు మీకోసం ఒక ఖాతాని సృష్టించారు

en: Account details for [user:name] at [site:name] (pending admin approval)
te: [site:name] సైటులో [user:name] యొక్క ఖాతా వివరాలు (నిర్వాహకుల అనుమతికై వేచివుంది)

en: [user:name],
    
    Thank you for registering at [site:name]. Your application for an account is currently pending approval. Once it has been approved, you will receive another e-mail containing information about how to log in, set your password, and other details.
    
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name]లో నమోదుచేసుకున్నందుకు కృతజ్ఞతలు. ఖాతా కొరకు మీ దరఖాస్తు అనుమతి కోసం వేచివుంది. దాన్ని అనుమతించగానే, ఎలా ప్రవేశించాలి, సంకేతపదాన్ని అమర్చుకోవాలి మరియు ఇతర వివరాలను తెలిపే మరొక ఈ-మెయిలుని మీరు అందుకుంటారు.
    
    
    --  [site:name] జట్టు

en: [user:name] has applied for an account.
    
    [user:edit-url]
te: [user:name] ఖాతా కొరకు దరఖాస్తు చేసారు.
    
    [user:edit-url]

en: Account cancellation request for [user:name] at [site:name]
te: [site:name]లో [user:name] యొక్క ఖాతా రద్దుకై అభ్యర్థన

en: The user account %name cannot be cancelled.
te: %name వాడుకరి ఖాతాని రద్దుచేయలేరు.

en: Are you sure you want to cancel these user accounts?
te: మీరు నిజంగానే ఈ వాడుకరి ఖాతాలను రద్దుచేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Cancel accounts
te: ఖాతాలను రద్దుచేయి

en: To make your password stronger:
te: మీ సంకేతపదాన్ని మరింత బలపరచడానికి:

en: Make it at least 6 characters
te: కనీసం 6 అక్షరాలుండేలా చూడండి

en: Add lowercase letters
te: చిన్నబడి అక్షరాలు చేర్చండి

en: Add uppercase letters
te: పెద్దబడి అక్షరాలు చేర్చండి

en: Add numbers
te: అంకెలను చేర్చండి

en: Add punctuation
te: విరామచిహ్నాలని చేర్చండి

en: Weak
te: బలహీనం

en: Fair
te: పర్లేదు

en: Fixed width
te: స్థిరమైన వెడల్పు

en: All items
te: అన్ని అంశాలు

en: @count item | @count items
te[0]: @count అంశం
te[1]: @count అంశాలు

en: Hello !recipient-name,
te: నమస్తే !recipient-name,

en: Current password
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం

en: A welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
te: సూచనలతో కూడిన స్వాగత సందేశాన్ని మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.

en: User blogs
te: వాడుకరి బ్లాగులు

en: Table %name already exists.
te: %name అన్న పట్టిక ఇప్పటికే ఉంది.

en: @node_type comment
te: @node_type వ్యాఖ్య

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: @required_name (Missing)
te: @required_name (కనబడట్లేదు)

en: Site details
te: సైటు వివరాలు

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం

en: [user:name],
    
    Thank you for registering at [site:name]. You may now log in by clicking this link or copying and pasting it to your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name]లో నమోదైనందుకు కృతజ్ఞతలు. ఈ క్రింది లంకెని నొక్కడం ద్వారా గానీ లేదా మీ విహారిణిలో అతికించడం ద్వారా గానీ మీరు ఇప్పుడు సైటు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    ఈ లంకెని ఒక్కసారి మాత్రమే ఉపయోగించగలరు, తర్వాత వెంటనే మీరు సంకేతపదం అమర్చుకునే పేజీకి తీసుకెళ్తుంది.
    
    మీ సంకేదపదాన్ని అమర్చుకున్న తర్వాత, [site:login-url] వద్ద భవిష్యత్తులో క్రింది వివరాలతో ప్రవేశించవచ్చు:
    
    వాడుకరి పేరు: [user:name]
    సంకేతపదం: మీ సంకేతపదం
    
    --  [site:name] జట్టు

en: [user:name],
    
    A site administrator at [site:name] has created an account for you. You may now log in by clicking this link or copying and pasting it to your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name] నిర్వాహకులు మీ కోసం ఆసైటులో ఒక ఖాతాని సృష్టించారు. ఈ క్రింది లంకెని నొక్కడం ద్వారా కానీ లేదా మీ విహారిణిలో అతికించిగానీ ఇప్పుడు మీరు సైటు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    ఈ లంకెని ఒక్కసారి మాత్రమే ప్రవేశించడానికి ఉపయోగించగలరు, తర్వాత వెంటనే మీ సంకేతపదం అమర్చుకునే పేజీకి తీసుకెళ్తుంది.
    
    మీ సంకేతపదాన్ని అమర్చుకున్న తర్వాత, [site:login-url] వద్ద భవిష్యత్తులో ఈ క్రింది వివరాలను అపయోగించి ప్రవేశించవచ్చు:
    
    వాడుకరి పేరు: [user:name]
    సంకేతపదం: మీ సంకేతపదం
    
    --  [site:name] జట్టు

en: [user:name],
    
    A request to reset the password for your account has been made at [site:name].
    
    You may now log in by clicking this link or copying and pasting it to your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password. It expires after one day and nothing will happen if it's not used.
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name]లో మీ ఖాతా యొక్క సంకేతపదాన్ని మార్చివేయమని అభ్యర్థించారు.
    
    ఈ క్రింది లంకెని నొక్కడం ద్వారా గానీ లేదా మీ విహారిణిలో అతికిచండం ద్వారా గానీ మీరు సైటు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    ఈ లంకెని ఒక్కసారి మాత్రమే ప్రవేశించడానికి ఉపయోగించవచ్చు ఆ తర్వాత అది మిమ్మల్ని సంకేతపదం మార్చుకునే పుటకి తీసుకువెళ్తుంది. ఒక రోజు గడచిన తర్వాత దీనికి కాలం చెల్లిపోతుంది మరియు మీరు దీన్ని ఉపయోగించకపోతే ఏమీ జరగదు.
    
    --  [site:name] జట్టు

en: [user:name],
    
    Your account on [site:name] has been blocked.
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name]లో మీ ఖాతాని నిరోధించారు.
    
    --  [site:name] జట్టు

en: [user:name],
    
    Your account on [site:name] has been canceled.
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name] సైటులో మీ ఖాతాని రద్దు చేసారు.
    
    --  [site:name] జట్టు

en: The title of the current page.
te: ప్రస్తుత పుట యొక్క శీర్షిక.

en: Page number
te: పుట సంఖ్య

en: New type:
te: కొత్త రకం:

en: Local files only.
te: స్థానిక దస్త్రాలు మాత్రమే.

en: No information
te: సమాచారం లేదు

en: [user:name],
    
    Your account at [site:name] has been activated.
    
    You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
te: [user:name],
    
    [site:name]లో మీ ఖాతా చేతనమయ్యింది.
    
    ఈ క్రింది లంకెని నొక్కడం ద్వారా గానీ లేదా మీ విహారిణిలో అతికించడం ద్వారా గానీ మీరు సైటు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    ప్రవేశించడానికి ఈ లంకెని ఒక్కసారి మాత్రమే ఉపయోగించగలరు తర్వాత అది మిమ్మల్ని సంకేతపదం అమర్చుకునే పుటకి తీసుకెళ్తుంది.
    
    మీరు సంకేతపదాన్ని అమర్చుకున్న తర్వాత, [site:login-url] వద్ద భవిష్యత్తులో ఈ క్రింది వివరాలతో ప్రవేశించవచ్చు:
    
    వాడుకరి పేరు: [user:name]
    సంకేతపదం: మీ సంకేతపదం
    
    --  [site:name] జట్టు

en: %type: !message in %function (line %line of %file).
te: %type: %function (%file దస్త్రంలో %lineవ పంక్తి) లో !message.

en: Update @title
te: @titleని తాజాకరించు

en: English, British
te: ఆంగ్లం, బ్రిటీష్

en: !theme (default theme)
te: !theme (అప్రమేయ అలంకారం)

en: !theme (administration theme)
te: !theme (పరిపాలన అలంకారం)

en: Next steps
te: తర్వాతి అంచెలు

en: @driver_name settings
te: @driver_name అమరికలు

en: The number of votes that have been cast on a poll.
te: ఒక ఎన్నికలో మొత్తం వేయబడ్డ వోట్లు

en: Display on user registration form.
te: వాడుకరి నమోదు ఫారంలో చూపించు.

en: Deleted 1 comment. | Deleted @count comments.
te[0]: ఒక వ్యాఖ్యను తొలగించారు.
te[1]: @count వ్యాఖ్యలను తొలగించారు.

en: You can find <a href="@module_url">modules</a> and <a href="@theme_url">themes</a> on <a href="@drupal_org_url">drupal.org</a>. The following file extensions are supported: %extensions.
te: మీరు <a href="@module_url">మాడ్యూళ్ళ</a>ను మరియు <a href="@theme_url">అలంకారాల</a>ను <a href="@drupal_org_url">drupal.org</a> సైటులో పొందవచ్చు. ఈ పొడిగింతలు ఆమోదయోగ్యం: %extensions.

en: %archive_file does not contain any .info files.
te: %archive_file లో .info దస్త్రాలు ఏమీ లేవు.

en: Table summary
te: పట్టిక సారాశం

en: Administration tools.
te: పరిపాలన పనిముట్లు.

[ctx: Dates]
en: one day | @count days
te[0]: ఒక రోజు
te[1]: @count రోజులు

[ctx: datetime]
en: All day
te: పూర్తి రోజు

[ctx: datetime]
en: Year
te: సంవత్సరం

[ctx: datetime]
en: Month
te: నెల

[ctx: datetime]
en: Week
te: వారం

[ctx: datetime]
en: Day
te: రోజు

en: Multiple values:
te: పలు విలువలు:

[ctx: datetime]
en: Hour
te: గంట

[ctx: datetime]
en: Minute
te: నిమిషం

[ctx: datetime]
en: Second
te: క్షణం

en: The year is invalid.
te: సంవత్సరం చెల్లదు.

en: The month is invalid.
te: నెల చెల్లదు.

en: The day is invalid.
te: రోజు చెల్లదు.

[ctx: date_order]
en: First
te: మొదటి

[ctx: date_order]
en: Second
te: రెండవ

[ctx: date_order]
en: Third
te: మూడవ

[ctx: date_order]
en: Fourth
te: నాలుగవ

[ctx: date_order]
en: Fifth
te: ఐదవ

[ctx: date_order_reverse]
en: Last
te: చివరి

[ctx: date_order]
en: Every
te: ప్రతీ

[ctx: day_name]
en: Sunday
te: ఆదివారం

[ctx: day_name]
en: Monday
te: సోమవారం

[ctx: day_name]
en: Tuesday
te: మంగళవారం

[ctx: day_name]
en: Wednesday
te: బుధవారం

[ctx: day_name]
en: Thursday
te: గురువారం

[ctx: day_name]
en: Friday
te: శుక్రవారం

[ctx: day_name]
en: Saturday
te: శనివారం

en: All Day
te: రోజంతా

en: !start-date to !end-date
te: !start-date నుండి !end-date

en: @count year from now | @count years from now
te[0]: ఇప్పటినుండి @count సంవత్సరం
te[1]: ఇప్పటినుండి @count సంవత్సరాలు

[ctx: datetime]
en: Date
te: తేది

[ctx: datetime]
en: Time
te: సమయం

en: E.g., @date
te: ఉదా॥ @date

en: @label -  start date (!name)
te: @label -  ప్రారంభ తేదీ (!name)

en: @label -  start date
te: @label -  ప్రారంభ తేదీ

en: @label - end date (!name:!column)
te: @label - ముగింపు తేదీ (!name:!column)

en: @label - end date:!column
te: @label - ముగింపు తేదీ:!column

en: Fields type(s) in use
te: వాడుకలో ఉన్న ఫీల్డు రకము(లు)

en: User name and password
te: వాడుకరి పేరు మరియు సంకేతపదం

en: Date Context
te: తేదీ సందర్భం

en: monday wednesday friday
te: సోమవారం బుధవారం శుక్రవారం

en: tuesday thursday
te: మంగళవారం గురువారం

en: <h2>Tools for Dates and Calendars</h2>
te: <h2>తేదీలు మరియు క్యాలెండర్ల కొరకు పనిముట్లు</h2>
