Web Experience - en to vi translation catalogue (54 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Add new
vi: Thêm mới

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Published
vi: Đã công bố

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: System
vi: Hệ thống

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Template
vi: Mẫu

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: 1 item | @count items
vi[0]: 1 mục

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: author
vi: tác giả

en: Revert
vi: Trở lại

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: User Roles
vi: Vai trò người dùng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: 1 user | @count users
vi[0]: @count thành viên

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Promote to front page
vi: Quảng bá ở trang trước

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Demote from front page
vi: Ngưng quảng bá ở trang trước

en: Save content
vi: Lưu nội dung

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Update node alias
vi: Cập nhật đường dẫn ảo cho nội dung
