Web Experience - en to ta translation catalogue (47 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Path
ta: பாதை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Theme
ta: தீம்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Promote to front page
ta: முன்பக்கத்திற்கு உயர்த்துக

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Demote from front page
ta: முதற்பக்கத்திலிருந்து கீழிறக்குக

en: Save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமி
