Web Experience - en to cy translation catalogue (43 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Reset
cy: Ailosod

en: Parent
cy: Rhiant

en: Category
cy: Categori

en: Path
cy: Llwybr

en: Menu
cy: Dewislen

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Theme
cy: Thema

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: 1 item | @count items
cy[0]: 1 eitem                             @count o eitemau

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Translations
cy: Cyfieithiadau

en: Apply
cy: Ceisio

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Every
cy: Bob

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: 1 user | @count users
cy[0]: 1 defnyddiwr. @count o ddefnyddwyr.

en: Offset
cy: Ongli

en: Promote to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Admin
cy: Gweinydd

en: Link title
cy: Pennwad dolen

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Demote from front page
cy: Darostwng o'r dudalen blaen
