Web Experience - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Category
te: వర్గం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Menu
te: మెనూ

en: Theme
te: అలంకారం

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: System
te: వ్యవస్థ

en: 1 item | @count items
te[0]: 1 అంశం
te[1]: @count అంశాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Every
te: ప్రతీ

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: CSS and JavaScript
te: CSS మరియు జావాస్క్రిప్ట్
