Web Experience - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Media
vi: Phương tiện

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Position
vi: Vị trí

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Global
vi: Chung

en: Rate
vi: Tỷ lệ

en: Pager
vi: Phân trang

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Nothing
vi: Không có gì
