Web Experience - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Link
ta: சுட்டி

en: none
ta: இல்லை

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Site
ta: தளம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Position
ta: இடம்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Form
ta: படிவம்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Plugin settings
ta: செருகு அமைப்புகள்

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
