Web Experience - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: new
ml: പുതിയത്

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: OK
ml: ശരി

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Info
ml: വിവരം

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to page @number
ml: പേജ് @number ലേക്ക് പോകുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
