Web Experience - en to cy translation catalogue (42 entries)

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Remove
cy: Symud

en: More
cy: Mwy

en: new
cy: newydd

en: updated
cy: wedi ei ddiweddaru

en: Search
cy: Chwilio

en: Weight
cy: Pwysau

en: ‹
cy: <

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: up
cy: i fyny

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en:  ›
cy:  >

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Display
cy: Dangos

en: search
cy: chwilio

en: no screenshot
cy: dim siot sgrîn

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Error
cy: Gwall

en: Block
cy: Bloc

en: Footer
cy: Troedyn

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: 1 vote | @count votes
cy[0]: 1 pleidlais.  @count o bleidleisiau

en: English
cy: Saesneg

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Go to page @number
cy: Ewch i dudalen @number

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Error message
cy: Neges wall

en: Warning message
cy: Neges rybudd

en: No blocks in this region
cy: Dim blociau yn y rhanbarth yma.

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: This theme requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
cy: Mae'r thema yn gofyn am fersiwn PHP @php_required ac yn anghydnaws gyda fersiwn PHP !php_version.

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen

en: Status message
cy: Neges statws

en: More information about text formats
cy: Rhagor o wybodaeth am fformatiau testun
