Web Experience - en to te translation catalogue (39 entries)

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Remove
te: తొలిగించు

en: More
te: మరిన్ని

en: new
te: కొత్త

en: updated
te: తాజాకరించబడినది

en: File information
te: ఫైల్ సమాచారం

en: Search
te: వెతుకు

en: Weight
te: భారం

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Display
te: చూపు

en: search
te: వెతుకు

en: no screenshot
te: తెరపట్టు లేదు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Error
te: సమస్య

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: OK
te: సరే

en: next
te: తదుపరి

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: English
te: ఆంగ్లం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Features
te: విశేషాలు

en: Info
te: సమాచారం

en: previous
te: గత

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: More information
te: మరింత సమాచారం

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: !start-date to !end-date
te: !start-date నుండి !end-date
