Web Experience - en to fil translation catalogue (30 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Remove
fil: Tanggalin

en: More
fil: marami pa

en: new
fil: bago

en: Search
fil: Hanapin

en: Weight
fil: Timbang

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Error
fil: Mali

en: Block
fil: Tipak

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: 1 vote | @count votes
fil[0]: 1 boto
fil[1]: @count boto

en: English
fil: Ingles

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Top Bar
fil: Pang-ibabaw na baras
