Web Experience - en to ta translation catalogue (53 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: More
ta: மேலும்

en: new
ta: புதிய

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: File information
ta: கோப்பின் தகவல்கள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Weight
ta: எடை

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: search
ta: தேடல்

en: no screenshot
ta: திரைநகல் இல்லை

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Error
ta: பிழை

en: Block
ta: பெட்டி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: next
ta: அடுத்தது

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: 1 vote | @count votes
ta[0]: 1 வாக்கு
ta[1]: @count வாக்குகள்

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Info
ta: தகவல்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: More information
ta: மேலும் தகவல்கள்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: No blocks in this region
ta: இப்பகுதியில் எந்த பெட்டிகளும் இல்லை

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Files must be less than !size.
ta: கோப்பின் அளவு !size-ஐ விடக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Allowed file types: !extensions.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு வகைகள்: !extensions.

en: More information about text formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள் பற்றிய அதிக விவரங்கள்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
