Web Experience - en to ta translation catalogue (46 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: user
ta: பயனர்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: No users available.
ta: பயனர்கள் கிடைக்கவில்லை.

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Queue
ta: வரிசை

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
