Web Experience - en to vi translation catalogue (56 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: user
vi: người dùng

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: action
vi: hành động

en: Files
vi: Các tập tin

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Block
vi: Khối

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: No users available.
vi: Không có người dùng nào.

en: author
vi: tác giả

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Queue
vi: Hàng đợi

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Reset to alphabetical
vi: Thiết lập lại theo thứ tự chữ cái.

en: Content pane
vi: Khung nội dung

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
