Web Experience - en to fil translation catalogue (29 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Updated
fil: Nabago

en: Files
fil: Mga talaksan

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
