Web Experience - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: - None -
vi: - Không -

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: Section
vi: Phần

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.
