WF Tools (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Details
vi: Chi tiết

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Start
vi: Khởi động

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Final
vi: Cuối cùng

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Failed
vi: Thất bại

en: New
vi: Mới

en: Environment
vi: Môi trường

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Invalid
vi: Không hợp lệ

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL
