WF Tools (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (29 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Link
te: లింకు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: User
te: వాడుకరి

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Created
te: సృష్టితం

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Details
te: వివరాలు

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: Failed
te: విఫలమైంది
