Whitebull (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: register
te: నమోదు చెయ్యండి

en: Help
te: సహాయం

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: here
te: ఇక్కడ
