Whitebull (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: register
ta: பதிவு

en: Help
ta: உதவி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: published by !username on !datetime
ta: !username ஆல் !datetime அன்று வெளியிடப்பட்டது
