WebHost Manager (WHM) Integration (7.x-1.0) - en to gu translation catalogue (14 entries)

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: List
gu: સૂચિ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Active
gu: સક્રિય

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Confirm password
gu: સાંકેતિક શબ્દ ની ખાતરી કરો
