WebHost Manager (WHM) Integration (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Locale
ml: ഭാഷ

en: Refine
ml: ശുദ്ധിചെയ്ത

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: Confirm password
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ഉറപ്പാക്കു
