Widgets (7.x-1.0-beta5) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Markup
te: మార్కప్

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Add
te: చేర్చు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: <none>
te: <ఏమీలేదు>

en: Style
te: శైలి

en: About
te: గురించి

en: !name must be an integer.
te: !name అన్నది పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: !name must be a positive integer.
te: !name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణసంఖ్య అయివుండాలి.
