Widgets (7.x-1.0-beta6) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Add
ta: சேர்

en: Text
ta: உரை

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Block
ta: பெட்டி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Set name
ta: பெயரை அமை

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Style
ta: பாணி

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: About
ta: பற்றி

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Definitions
ta: விளக்கங்கள்

en: No replacement, just delete
ta: மாற்று இல்லை, அழித்தல் மட்டும்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
