Wilderness (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active
