Wildfire Email Marketing Platform (7.x-2.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (37 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: content
fil: nilalaman

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit

en: Reports
fil: Mga ulat

en: and
fil: at

en: Date and time
fil: Petsa at oras
