Wildfire Email Marketing Platform (7.x-2.0-alpha3) - en to cy translation catalogue (54 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: content
cy: cynnwys

en: List
cy: Rhestr

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: view
cy: gweld

en: Overview
cy: Arolwg

en: Edit
cy: Golygu

en: Size
cy: Maint

en: Links
cy: Dolenni

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: settings
cy: gosodiadau

en: Field
cy: Maes

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Update
cy: Diweddaru

en: Core
cy: Craidd

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: History
cy: Hanes

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Never
cy: Byth

en: Recipients
cy: Derbynwyr

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Send
cy: Anfon

en: Order
cy: Trefn

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: cancel
cy: Diddymu

en: Processing
cy: Prosesu

en: From name
cy: Gan enw

en: 1 user | @count users
cy[0]: 1 defnyddiwr. @count o ddefnyddwyr.

en: Reports
cy: Adroddiadau

en: and
cy: ac

en: Date and time
cy: Dyddiad ac amser
