Wildfire Email Marketing Platform (7.x-2.0-alpha5) - en to ml translation catalogue (44 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: History
ml: ചരിത്രം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: OK
ml: ശരി

en: Result
ml: തത്ഫലം

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: and
ml: കൂടാതെ
