Wildfire Email Marketing Platform (7.x-2.0-alpha5) - en to te translation catalogue (60 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: content
te: విషయం

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Email settings
te: ఈమెయిలు అమరికలు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: Links
te: లంకెలు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: settings
te: అమరికలు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: History
te: చరితం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Count
te: లెక్క

en: OK
te: సరే

en: Send
te: పంపించు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Order
te: క్రమం

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: Change
te: మార్చు

en: Result
te: ఫలితం

en: cancel
te: రద్దుచేయి

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Reason
te: కారణం

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు

en: Reports
te: నివేదికలు

en: and
te: మరియు

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం
