Wildfire Email Marketing Platform (7.x-2.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (90 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: content
vi: nội dung

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Email settings
vi: Thiết lập thư điện tử

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Links
vi: Các liên kết

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: settings
vi: các thiết lập

en: Field
vi: Trường

en: (none)
vi: (không)

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: remove
vi: xóa

en: View
vi: Xem

en: History
vi: Lịch sử

en: Snippets
vi: Đoạn lệnh

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Upload
vi: Tải lên

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Please enter a valid email address
vi: Vui lòng nhập một địa chỉ thư điện tử hợp lệ

en: Active
vi: Hoạt động

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Count
vi: Số lượng

en: Line
vi: Dòng

en: Send
vi: Gửi

en: Clicks
vi: Nhấn

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Order
vi: Thứ tự

en: Template
vi: Mẫu

en: Add user
vi: Thêm người dùng

en: Pending
vi: Đang treo

en: Change
vi: Thay đổi

en: (disabled)
vi: (tắt)

en: Changes have been saved.
vi: Các thay đổi đã được lưu.

en: Quota
vi: Hạn ngạch

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Reason
vi: Lí do

en: From name
vi: Tên người gửi

en: Addresses
vi: Địa chỉ

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: 1 user | @count users
vi[0]: @count thành viên

en: import
vi: nhập vào

en: Sign up
vi: Đăng kí

en: Reports
vi: Báo cáo

en: and
vi: và

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Signup settings
vi: Thiết lập đăng kí

en: Broadcast
vi: Quảng bá

en: Save order
vi: Lưu thứ tự

en: export
vi: xuất ra

en: Paused
vi: Đã tạm dừng

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Region settings
vi: Thiếp lập vùng

en: Lock
vi: Khoá

en: Progress
vi: Tiến hành

en: The node ID.
vi: Định danh node
