Wildfire Email Marketing Platform (7.x-2.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (68 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Test
ta: சோதனை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Field
ta: புலம்

en: (none)
ta: (ஏதுமில்லை)

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: History
ta: வரலாறு

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Never
ta: இல்லை

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Line
ta: வரி

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Order
ta: வரிசை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Result
ta: முடிவு

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: and
ta: மற்றும்

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Region settings
ta: பிராந்தியம் அமைவுகள்

en: Lock
ta: பூட்ட
