Willibald (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
